Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

The thing is,
8 out of 10 Kenyans are potential thieves (study revealed),
Now tell me bro, who will dare to invite a bunch of thieves in his home???
Another thing is Tanzanians Don't even think of living in Kenya, sababu Kenya maisha ni magumu 10times than Tz, Tanzanians have everything already,
We don't want to flood our beautiful Tanzania with Annoying Kenyans, eat that.
 
Salute sana mkuu kwa moyo huu wa ukarimu. Nitengee na kilo kadhaa za kwangu maana watu wa chuga tunapenda sana mchele wa Mbeya.
 
Salute sana mkuu kwa moyo huu wa ukarimu. Nitengee na kilo kadhaa za kwangu maana watu wa chuga tunapenda sana mchele wa Mbeya.
Hamna shida mkuu, hawa wakenya ni wadogo zetu tunawapenda sana, tunawalisha na kuwasuluhisha wanapogombana, tatizo hawana heshima wanapenda sana kujilinganisha na kaka yao mkubwa anayewalea[emoji23] [emoji23]
 
Keep laughing but it's on record that Nyerere loudly marveled at what he saw in Kenya in the 60s like the then brand new Nairobi Hilton,the city planning and the acrobatic Kenya Airforce fighter jets that were saluting him!
60's,
That was an outcome of your colonial Masters, isn't it?
 
You should have reminded him that it is because we love competition that our country has developed than theirs. Huku kila mtu ni kujituma, sio story za vijiwenu while praying and hoping that a miracle will happen and change your ldc status
Mnajitumaga kufanya nini sasa?
Maana Kenya 43% live below poverty line,
Youth Unemployment rates 45%,
Hunger kills millions every year,
Mnajituma kufanyaje? Au kugegeda Mbuzi na kuku na kubaka kina mama kwenye Maternity ?
 
Hamna shida mkuu, hawa wakenya ni wadogo zetu tunawapenda sana, tunawalisha na kuwasuluhisha wanapogombana, tatizo hawana heshima wanapenda sana kujilinganisha na kaka yao mkubwa anayewalea[emoji23] [emoji23]
Comment of the day hahahahahaha mecheka sana kweli umewapitia leo hahahaha
 
Mnajitumaga kufanya nini sasa?
Maana Kenya 43% live below poverty line,
Youth Unemployment rates 45%,
Hunger kills millions every year,
Mnajituma kufanyaje? Au kugegeda Mbuzi na kuku na kubaka kina mama kwenye Maternity ?
[emoji23]

[emoji23]
 


I can see familiar places. Kahama here I come!
 
Bidii inafanyika kijana, Japo wajua bidii binafsi ndio mpango mzima...
Hapo sasa unaongea ila tia bidii zaidi na muachane zile visingizio eti sijui wazungu ndio walijenga Kenya. Kenya tumeujenga sisi wenyewe vile tu mnavyojenga Tanzania tofauti ni kwamba sisi ni more aggressive kuwaliko.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…