Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Cjawai yaona hayo maziwa ya( brokeside) cjuiii yakoje kwan et
Hahaha ni maziwa ya punda wakenya wanafikiria kila mtanzania anayajua yani kwenye mawazo yao wanafikiria hakuna kiwanda cha maziwa Tanzania nzima.

Nilishawaambia wakenya waache kujidanganya kwamba kuna products zinatengenezwa Kenya Tanzania hazitengenezwi
 
Mbona viwanda vya maziwa tz vipo vingi sanaa kila mkoa m nlokaa kuna kiwanda cha maziwa saa wao wanaona ajabu au ni nn shida..muda mwingne uwe unawapuuzia mara nying wanakuja humu utakuta mtu hajala toka jana so cio kosa lao njaa mbaya
 
Mbona viwanda vya maziwa tz vipo vingi sanaa kila mkoa m nlokaa kuna kiwanda cha maziwa saa wao wanaona ajabu au ni nn shida..muda mwingne uwe unawapuuzia mara nying wanakuja humu utakuta mtu hajala toka jana so cio kosa lao njaa mbaya
Hahaha kweli mtu akiwa na njaa anadhani watu wote wana njaa kama yeye
 
Umeongea Kwa uchungu kwelikwel, Tunapambana kaka Maneno yako yamenigusa!!
 
Umeongea Kwa uchungu kwelikwel, Tunapambana kaka Maneno yako yamenigusa!!
jikazeni...nchi imebarikiwa sana...mfano hizo nchi za north africa ni desert tupu, hawana minerals apart from oil, hawana mountains, lakes rivers, wild animals or even rainfall...but they are soo developed...look at Morocco, Egypt, Algeria etc...same can be said about other countries like Kenya...kenya north na east ni nchi kavu yote..hakuna mvua wala nini...hatuna minerals kama dhahabu, diamond...we only recently discovered oil na sio oil nyingi...but we are trying...Tanzania should do something...it has been asleep for very long...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…