Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kisii, matako ya nyani hayo.

Kisii Airport. Tuweke ya Arusha?

View attachment 3609208
This is Kisii

1000293248.jpg


This is Arusha
1000303356.jpg
 
Hii barabara kama ndio kichaka chako basi anza mapema kutafuta kichaka kingine, before Afcon itakua ni four lanes hii, na ujenzi wake umeshaanza.
 
Hii barabara kama ndio kichaka chako basi anza mapema kutafuta kichaka kingine, before Afcon itakua ni four lanes hii, na ujenzi wake umeshaanza.
Angalia the state ya hio town wachana na barabara hata
 
Back
Top Bottom