Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Panic mode before the big guns come out 😅
Capital Centre
IMG_0423.jpeg
IMG_0424.webp
 
Ni kama unajiongelesha upumbavu. Huenda huu ujinga ulioandika hapa ungekua na maana 90s sio sasa. Biashara zote unazoziskia Tz zinamilikiwa na watanzania wenyewe foreign investments ni za kutafuta na tochi huku. 😂😂😂 tena kwa sasa ndio kabisa. Kwa maana waTz wanaenda uchina wenyewe. Hakuna mfanya biashara mkenya anawezashindana na mtanzania. 😂😂 hiyo izame kwenye bichwa lako lisilo na akili hilo.
Keep telling yourself that… to paraphrase 2 Chainz… “ Yuuu getting maaaaad , we getting rich !” …. 🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom