where is ur maize?????😀😀😀😀😀Ni swali la kipuzi kwako na kwa wadanganyika wenzio kwa sababu you don't want to live with the bitter truth that you live in a least developed country and that it will take you ages to get out of that murky water that is ldc. Kuhusu chakula na misaada, when did kenya get relief food from Tanzania or any country for that matter? Do you know what relief food is? Nipe link inayosema kwamba kenya ilipokea relief food from Tanzania. The fact that we occasionally buy maize from Tanzania doesn't mean that we don't produce our own.Tanzania also buys milk from Kenya, does it mean that it doesn't produce its own milk? You need to go back to school and learn something called "international trade". Na ni maisha gani bura mnaisha wakati tuko na bigger middle class kuwaliko? Numbers don't lie kijana wa tanganyika
kwanini visikaze wakati nchi haina umeme na inadeni of 60% to GDP ratio😀😀😀vyuma vimekaza sana kenya.
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
well said bro. [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kwanini visikaze wakati nchi haina umeme na inadeni of 60% to GDP ratio😀😀😀
mtu atatoa wapi pesa ya school fees wakat youth unemployment is over 40% in kenya
karibu katika ulimwengu wa kadoda11.Wacha hasira....ajuza wewe....leo umeshikwa makende
Hahaha uwiiiii that is real shithole countrykwanini visikaze wakati nchi haina umeme na inadeni of 60% to GDP ratio😀😀😀
mtu atatoa wapi pesa ya school fees wakat youth unemployment is over 40% in kenya
ataachaje kujinyonga wakati inflation of food is over 11%, unga umetoka 90ksh to 139ksh
Nyinyi wenye hamna unemployment watanzania wanafanya nini omba omba kwenye miji ya Kenya??nenda Nairobi, Mombasa, kisumu, eldoret, Nakuru utapata watanzania wamejaa wakiomba omba. Yani hadi citizen TV wakafanya a whole documentary on that topic.. Is that what you're proud of, kuexport beggars to a country with high unemployment rate???Hahaha uwiiiii that is real shithole country
Mido unga from 90sh to 140sh? Kumi tena hahaha?
Nyinyi wenye hamna unemployment watanzania wanafanya nini omba omba kwenye miji ya Kenya??nenda Nairobi, Mombasa, kisumu, eldoret, Nakuru utapata watanzania wamejaa wakiomba omba. Yani hadi citizen TV wakafanya a whole documentary on that topic.. Is that what you're proud of, kuexport beggars to a country with high unemployment rate???
Unga ni 115 apart from from kampuni zingine zile unga zao huwa ghali kiasi.........alafu mjue vile mko dumb, unga Tanzania ni shilingi ngapi?Mido unga from 90sh to 140sh? Kumi tena hahaha?
Hao ni wakenya wenzenu kutoka namanga, sirari na voi wanajifanya ni watanzaniaNyinyi wenye hamna unemployment watanzania wanafanya nini omba omba kwenye miji ya Kenya??nenda Nairobi, Mombasa, kisumu, eldoret, Nakuru utapata watanzania wamejaa wakiomba omba. Yani hadi citizen TV wakafanya a whole documentary on that topic.. Is that what you're proud of, kuexport beggars to a country with high unemployment rate???
rudi page mbili nyuma nilimuekea mwenzako unga 139ksh na ushahidi wakutosha😀😀Unga ni 115 apart from from kampuni zingine zile unga zao huwa ghali kiasi.........alafu mjue vile mko dumb, unga Tanzania ni shilingi ngapi?
Unga Tanzania 50 ya Kenya kwa kilo rice super Tanzania ni 100 ya Kenya this is real thing siongei kishabiki uliza yeyote alie Tanzania.Unga ni 115 apart from from kampuni zingine zile unga zao huwa ghali kiasi.........alafu mjue vile mko dumb, unga Tanzania ni shilingi ngapi?
List ya aibu zaidi ni y slums na njaa.Acha kukwepa swali. Nimekuuliza na hiyo unity yote mbona hamjatoka kwenye ile list ya aibu? Nijibu hilo kwanza then I will answer your question
Unga Tanzania 50 ya Kenya kwa kilo rice super Tanzania ni 100 ya Kenya this is real thing siongei kishabiki uliza yeyote alie Tanzania.