Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

When will you realize that not everything revolves around you bongolala. Amka..
Mmeona NSSF imejenga jengo naislum eti na nyie mnataka kuoutshine by building 30 billion building, what's wrong with you people!
 
Hizi excuses zenu tumezizoea humu bongolala. Now that ni picha ya 2009, hebu tuletee the same pic same angle ya 2026 tuone kama hizo vibanda zilizotapakaa kila mahali hazipo tena
Nimemwaga maelfu ya picha hapa. Kwa sababu upo na njaa ubogo wako hautaki kukubali.
 
Juzi kati wameona new conference proposal ya MKICC inaenda kuwa tishio ukanda wote nao wakaibuka na new Bomas uzuri render yetu ilikua bado haijatoka, wamejenga kituko tayari wakati kitu kinachojengwa na Tanzania ni hatari, naona baadae watakuja kuchange design kuongeza chochote 😅 hawawezi kuishi bila Tanzania View attachment 3595555
View attachment 3595556
Hizi ndo render za. MKICC

Nimesoma kutakua na phase 2.
Phase 1 bil 338 itajenga
Auditorium ya 5000
Exhibition space ya 10,000
Parking
Mini halls za 50-500
Na presidential hall ya 3000

Phase 2 bado haijapata fedha na mwekezaji
5 star hotel ya 500 rooms

Phase 2 ni muhimu sana kualika mikutano mingi zaidi kama watu wana mahali pakulala karibu

Pia kwa jinsi hii Arusha inavyoenda soon itahitaji Modern City Transport sio Arusha tu

1. Arusha
2. Mwanza
3. Mbeya

Hii ni miji inayohitaji BRT na barabara kubwa kwenye busy corridors zake

Mbeya pia inahitaji accerditation kupata. International status. na cargo terminal with cold storage kusaidia ndege kubwa zianze kutua

Eventually natamani kuwe na SGR ya Dodoma to Mbeya via Iringa na Dodoma to Tanga via Arusha na Kilimanjaro
 
Alafu jamaa amekatwa he's taking home around 15k! 🤣🤣
FYI kwa hizi loans kwa Tanzania powerful purchasing power currency anajenga 4 bedrooms house, very good car, potential business to sustain the family of 6 members in any major city, ukienda outskirts of the cities or rural it's another very different testimony!
 
Hizi ndo render za. MKICC

Nimesoma kutakua na phase 2.
Phase 1 bil 338 itajenga
Auditorium ya 5000
Exhibition space ya 10,000
Parking
Mini halls za 50-500
Na presidential hall ya 3000

Phase 2 bado haijapata fedha na mwekezaji
5 star hotel ya 500 rooms

Phase 2 ni muhimu sana kualika mikutano mingi zaidi kama watu wana mahali pakulala karibu

Pia kwa jinsi hii Arusha inavyoenda soon itahitaji Modern City Transport sio Arusha tu

1. Arusha
2. Mwanza
3. Mbeya

Hii ni miji inayohitaji BRT na barabara kubwa kwenye busy corridors zake

Mbeya pia inahitaji accerditation kupata. International status. na cargo terminal with cold storage kusaidia ndege kubwa zianze kutua

Eventually natamani kuwe na SGR ya Dodoma to Mbeya via Iringa na Dodoma to Tanga via Arusha na Kilimanjaro
Nasikia kuna mpango wa BRT Arusha na kuna ppp ya Arusha Kilimanjaro dual carriageway wapo very slow wakati nasikia mpaka pesa zilishatoka!
 
Njombe F1 🇹🇿🇹🇿🇹🇿

20260527_094707.jpg
 
FYI kwa hizi loans kwa Tanzania powerful purchasing power currency anajenga 4 bedrooms house, very good car, potential business to sustain the family of 6 members in any major city, ukienda outskirts of the cities or rural it's another very different testimony!
Sawasawa Nyamwezi economist
 
Back
Top Bottom