Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,035
- 5,397
Unajitia ulikua hujui kinachoendelea.? au unatafuta pakujipa faraja.? πππSo ulikuwa unatupigia kelele kwa Kitu haiko?
Tena anaumia maumivu makali mno. πππKila mtu anajua unaumia
Aisee Dom inakimbia mno. Imagime all the projects in less than 10 years. Kuna miji huko ukunyani iko Tangu utawala wa Sultan Said Sayid, hazina walau a single road with six lanes. πππ halafu tunaambiwa eti ni developed cities.Imagine mradi mkubwa kama huo Rais wala hayupo hapo, wakati nchi zingine kama ukunduni Rais anazindua nguzo za umeme. πππ
Hii hesabu bhana. πππ huu ni utaahira au ni nini.? Ni kuchanganyikiwa.?I usually give them simple education like thisπ
7% of 100= 7
4.5% of 1000= 45
Shida Yao kuelewa ndio akili yako imekataa.
Anakuja kujipoza eti bandari ya Dar es salaam ndogo!!! mjinga kabisa. Huyu mwaiofhawaii hajui Tanzania ina under report vitu vyake ili yasije yakatokea machafuko huko kenya.Tena anaumia maumivu makali mno. πππ
Watchman muoga. π πHuyu Watchie alihepa wakati wa maandamano ya kwao bada ya kuona Jeshi la Museveni ndani ya nchi yake . Akatukana Jeshi La Tanzania akawaita masufuria ( like we do)β¦. Sasa anarudi na kifua mbele like we forgot about all that β¦πππ
Sawa asante for proposal, hata Sisi we are proposing to build an under water city in Indian Ocean.Unajitia ulikua hujui kinachoendelea.? au unatafuta pakujipa faraja.? πππ
Nasikia wamefika watu 500 waliokufa kwenye maandamano ya kimaskini huko kenyaHave you ever seen a baboon understanding maths?
Amini mkuu hamna kampuni ya logistic ukunduni inayomiliki trucks hata 50 tu,kazi yao ni kupika dataSijawahi kuona empty port roads kama za Mombasa, yaani hakuna kabisa trucks, hivi mizigo huko inaondolewa kwa Bluetooth? Mombasa hakuna hata traffic jam π₯π€£ Ndio maana bila kufake data Mombasa port ni kama bandari bubu yoyote Somalia
Nimeona kule X kunyan wamefungua mijadala kuhusu route ya dar-moscow,jamaa wana wivu sana,wanauliza kwa ndege zipi eti!Mambo ziku hizi Tanzania yanaenda kimya kimya. Kumbe kuna ndege mpya imewasili leo
HEKAYA FUPI YA KUWASILI NCHINI KWA BOMBADIER Q400, IKIWA NI NDEGE YA KWANZA KATI YA 16 ZILIZONUNUNULIWA KUFUFUA SEKTA YA ANGA NCHINI
View: https://www.instagram.com/reel/DYeV0NENQCD/?utm_source=ig_web_copy_link&igsh=NTc4MTIwNjQ2YQ==
Proposal.? πππ. We teseka hadi ufe mpumbavu mmoja.Sawa asante for proposal, hata Sisi we are proposing to build an under water city in Indian Ocean.
That dude has no shame in his weak game β¦πππSawa asante for proposal, hata Sisi we are proposing to build an under water city in Indian Ocean.
kwan mzee hujawazoea tu hawa chokoraa?Muulize, if the economy is that good, then why are they on the streets today?
umeelewa nmejibu nn?Leo bakuli imekuwa nzuri? π€·π
learn to read and understand, not to read to argueBongolala, leo bakuli hazina shida? π€£π€£π€£π€£
yatashuka tu wala usiwaze hata umeme utashukaNa ya kwetu pamoja na kwamba Yako Juu ila najua Serikali itaweka ruzuku yatashuka zaidi ni Bajeti tuu inasubiriwa mwezi ujao.
Mshamba ni mshamba tu. Ndio maana unanyonga chupa.Proposal.? πππ. We teseka hadi ufe mpumbavu mmoja.