Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

PROGRESS ACE - Tanzania Oyee​

Vehicles Carrier, IMO 9267687​


The current position of PROGRESS ACE is at East Africa reported 12 days ago by AIS. The vessel is en route to the port of Dar es Salaam, Tanzania, sailing at a speed of 15.4 knots and expected to arrive there on Mar 29, 07:00. The vessel PROGRESS ACE (IMO 9267687, MMSI 353514000) is a Vehicles Carrier built in 2003 (23 years old) and currently sailing under the flag of Panama.

1774686438689.png
 

JISU GLORY - Tanzania Oyee​

Vehicles Carrier, IMO 9981582​


The current position of JISU GLORY is at South East Asia reported 8 days ago by AIS. The vessel is en route to the port of Dar es Salaam, Tanzania, sailing at a speed of 16.4 knots and expected to arrive there on Mar 29, 19:00. The vessel JISU GLORY (IMO 9981582, MMSI 636024104) is a Vehicles Carrier built in 2025 (1 year old) and currently sailing under the flag of Liberia.

1774686545910.png
 
Bandari ya Dar es Salaam
  • Mradi wa kujenga magati 10 mapya
  • Ujenzi wa Magati 1 na 2 - urefu wa mita 500
  • Mradi wa Matenki ya Mafuta (Kigamboni)
  • Kurasini Logistics Terminal
Bandari Mpya ya Bagamoyo
  • Ujenzi wa gati lenye urefu wa kilomita 1.32 kwa ajili ya meli kubwa za kisasa (Mega-max ships).
Ziwa Victoria
  • Ukarabati wa Bandari ya Kemondo
  • Ukarabati wa Bandari ya Bukoba
  • Uboreshaji wa Bandari ya Mwanza North
  • Maboresho ya Bandari ya Mwanza South.
Ziwa Tanganyika
  • Upanuzi na uboreshaji wa Bandari ya Kigoma
  • Uboreshaji wa Bandari ya Kasanga
  • Bandari ya Kabwe
  • Bandari ya Karema
Ziwa Nyasa
  • Ujenzi wa Bandari ya Mbamba Bay
  • Maboresho ya Bandari ya Itungi
  • Maboresho ya Bandari ya Kiura
Bandari ya Tanga: Mradi wa kuongeza kina na ujenzi wa magati mapya ili kuruhusu meli kubwa kufunga moja kwa moja (badala ya kutumia matishari).

Bandari ya Mtwara: Ujenzi wa gati namba 2 na maboresho ya uwanja wa kuhifadhia mizigo (yard) kwa ajili ya kuhudumia sekta ya gesi na makaa ya mawe.

Bandari Ndogondogo: Maboresho katika bandari za Kilwa Masoko, Lindi, Mafia, na Pangani.
Hapo Kisumu mi sioni ujenzi wa gati naona ujenzi wa sakafu tena wa kijuakali!
 
Excuses za kuipeleka Algeria.
Hawa CAF tangu wafutilie mbali ushindi wa Senegal nmewadharau Sana.
Wanaweza Baki na hizi tournament zao za ujinga Northern Africa yao.
🤣 🤣 🤣 Uzuri yule jamaa wa ivory coast aliwaambia mapema
 
Back
Top Bottom