Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,342
- 108,017
wikii hii mafundi wa magari watavimbiwa na elaKwa kina Kibaki huko 😁
mbna itakua freshi kabisa, shida yao si GDP ionekane kubwa tu, wakope bana, hata ivo wamepoa sana mbna ghafla hawaonekani ukuWazee wakupika data hao na hali yote hiyo utasikia GDP ni usd 200bn ili asipitwe na aweze kukopa zaidi
wiki hii gerej zitavimbiwa na pesa, nairobi nzima imekua watejaAccording to wakunya hata Dar kuna mafuriko kama hayo lakini serikali imekataza media kupost. 😂😂😂