Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Waganda na waafrica wengi wanamsapoti mseveni kupata bahari ya hindi... Kasongo is a weak leader atajua hajuii
 
Huyu mwamba ndio dozi ya wakenya ambao wametuharibia nchini na kuwaua vijanaa
View attachment 3501131
Acha ujinga, kama ni wakenya mnashikilia vijana mahabusu kwa kosa gn? Hamna hata aibu, this time mmejaza wajinga bungeni ili mpitishe sheria zenu kandamizi bila kupingwa, ipo siku mtajibu tu, watanzania wa sasa sio wajinga.
 
Huu uzi umepoteza ladha, watu makini asilimia kubwa wameacha kukomenti kwenye huu uzi nafikiri kutokana na wajinga wachache kujifanya vipofu hawaoni ujinga uliotokea na unaoendelea, blind patriotism.
Ww machinga hawker acha kujifanya mtanzania humu.. Lock up wamejaa wenzako wakenyaa, mmeiharibu nchii tunawashugulikiaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…