joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Leo hii makampuni ya western countries mnayadharau kwasababu ya mchina?, American and European standards si ndizo mnazoziabudu kuliko Chinese standards, kila mkitoa mfano huwa mnataja USA, leo hii unaiponda, au kwasababu umezidiwa huna pakukimbilia unasema lolote lile?Arema ni railway ya zamani..class 3 rail
Cheap AREMA they opted for expensive but quality class oneDid you understand this last paragraph?k
Shorter n cheaper. BTW, do you understand political language?
Usitutukanie rais wetu malay wa kikenya wewe.CLASS 3 Railway.....kikwete wanted class 1 but padlock pombe mjinga magufuli brought class 3 rail
Cc moderators embu akwende kusherehekea mwakampya akiwa anafua chupi yake huyu hana adabu.Magufuli ni ngombe mjinga mpumbavu alichoma kuku zetu...fala kabisa kondoo magufuli pombe mlevi
Huko sasa ni kutapatapa, katika hili la rail, lazima mkibali kwamba you got very bad deal, you need to accept in order to avoid the same mistakes in futureCheap AREMA they opted for expensive but quality class one
Nashangaa moderators wanamlembea huyu boyaaaCc moderators embu akwende kusherehekea mwakampya akiwa anafua chupi yake huyu hana adabu.
Watu wazima wale wameishajua jamaa maji ya shingo,ila muda si mrefu anakula alipopeleka mboga.Nashangaa moderators wanamlembea huyu boyaaa
wanafkiri kagame atakubali kupoteza over 130m usd kipuuzi kisa sgr yao😀😀😀😀😀Did you understand this last paragraph?k
Shorter n cheaper. BTW, do you understand political language?
Kagame hana pesa na Museveni pia hana pesa. Both poor ldc countries cannot fund such projects and the only way out ni Mkopo!!!wanafkiri kagame atakubali kupoteza over 130m usd kipuuzi kisa sgr yao😀😀😀😀😀
so unataka kutwambia nyie ndio munapesa na mumeshindwa kutoa hata senti kwenye hio gari moshi😀😀😀😀😀😀 tanzania imetoa pesa zake cash for phase mbili 3.16 b usd alaf mturuki kakubali kutoa soft loan kwa phase 3 and 4 400km hehheheheKagame hana pesa na Museveni pia hana pesa. Both poor ldc countries cannot fund such projects and the only way out ni Mkopo!!!
Mchina peke yake ndio yuaeza kutoa huo mkopo lakini naye sharti yake ni LAZIMA atumie line ya Kenya na Kenya ndio atakuwa guarantor wa huo mkopo.
Hatutaki kusikia mambo kwenye headlines za gazeti ati TANZANIA STRUGGLES TO FUND SGR PROJECT.
Sijasema sisi tuko na pesa. No. But pesa inapatikana kwa mkopo na Mchina pekee ndiye anayeweza toa mkopo lakini kwa MASHARTI.so unataka kutwambia nyie ndio munapesa na mumeshindwa kutoa hata senti kwenye hio gari moshi😀😀😀😀😀😀 tanzania imetoa pesa zake cash for phase mbili 3.16 b usd alaf mturuki kakubali kutoa soft loan kwa phase 3 and 4 400km hehhehehe
World Bank ipo buddaSijasema sisi tuko na pesa. No. But pesa inapatikana kwa mkopo na Mchina pekee ndiye anayeweza toa mkopo lakini kwa MASHARTI.
Huo ndiyo ukweli mchungu, kwamba Magufuli anatumia vizuri pesa ya serikali kiasi cha kuweza kutoa $3.1B from internal sources, haijawahi kutokea katika historia ya Dunia, kwa nchi ya third world masikini kufanya hivyo. Hii inatifundisha kwamba, Africa ikipata viongozi makini inaweza kujifanyia mambo yake mengi yenyewe bila kutegemea mikopo na misaada toka nje na kuiweka nchi katika mzigo mkubwa wa madeni kama Kenya, matokea yake Uhuru wa nchi kujiamulia mambo yake unapungua, nchi ikitishwa kidogo kunyimwa misaada, inakimbia kupiga kura[emoji12]Kagame hana pesa na Museveni pia hana pesa. Both poor ldc countries cannot fund such projects and the only way out ni Mkopo!!!
Mchina peke yake ndio yuaeza kutoa huo mkopo lakini naye sharti yake ni LAZIMA atumie line ya Kenya na Kenya ndio atakuwa guarantor wa huo mkopo.
Hatutaki kusikia mambo kwenye headlines za gazeti ati TANZANIA STRUGGLES TO FUND SGR PROJECT.
Jiheshimu kijana!!kama umesoma sana basi hukuelimika ulimliza tu clasesNgombe 13000 magufuli mlevi makende ya kondoo
World Bank ilijitoa kitambo sana tena sana. Mchina peke yake ndiye anayeweza toa mkopo lakin sharti yake ni lazima Uganda na Rwanda watumie line ya Kenya.World Bank ipo budda
Have you any idea that you always write lots of bullshit?Huo ndiyo ukweli mchungu, kwamba Magufuli anatumia vizuri pesa ya serikali kiasi cha kuweza kutoa $3.1B from internal sources, haijawahi kutokea katika historia ya Dunia, kwa nchi ya third world masikini kufanya hivyo. Hii inatifundisha kwamba, Africa ikipata viongozi makini inaweza kujifanyia mambo yake mengi yenyewe bila kutegemea mikopo na misaada toka nje na kuiweka nchi katika mzigo mkubwa wa madeni kama Kenya, matokea yake Uhuru wa nchi kujiamulia mambo yake unapungua, nchi ikitishwa kidogo kunyimwa misaada, inakimbia kupiga kura[emoji12]
That must be Bansi supermarket. Nowadays ziko mbili, a bigger and better one opposite posta along the kisii-migori highway. Mombasa hotel bado iko though it's been a while since niende kule. Migori siku hizi there are big hotels, some having swimming pools, especially autdide the town center.Karibu siku tena siku ingine tusalimiane japo tunataniana huku jfmigori nimekaa sana nakumbuka mombasa hotel, na ile supermarket ya indian man nimeisahau jina kitambo sana
Democracy in Kenya allows me to call a spade a spadeJiheshimu kijana!!kama umesoma sana basi hukuelimika ulimliza tu clases
Mimi ninarusha misumari ya moto, utakayemuingia lazima atasikia mauvi, kwasababu ni maumivu makali, lazima atapiga kelele[emoji14] [emoji14]Have you any idea that you always write lots of bullshit?