Tafuta mashoga wenzako ubishane nao.The big problem uliyo nayo ni lack of exposure. Primary School and Secondary School in Tanzania there is no dropout. It is compulsory education that everyone studies.
Najua huna uwezo wa kujadiliana na watu wenye elimu kubwa. Unaniogopa sana. KwikwikwikwikwiTafuta mashoga wenzako ubishane nao.
Wewe hata sidhani kama umekanyaga Primary School.The people you are discussing with, have degrees and higher education beyond a degree.
Punguza Jaba upate uelewa.No wonder you are a primary school dropout. Who cheated you that subscriptions can only happen through YouTube?
Wewe utaelewesha mtu nini?Punguza Jaba upate uelewa.
Maku nunua simu
There is no one who doesn't know that you studied nursing. You have already given us your information that your boss was Shakira Mohamed. Sasa unataka tuanze kujadili masuala ya vidonda vya wagonjwa humu?Wewe hata sidhani kama umekanyaga Primary School.
Kaka jitahidi kuondoa part hii ?igsh=cTBvYmNheDZhc2Q5 unaposhare link ya Instagram. Ina expose account yako.
Kama watapapanga vizuri kwala inayo potential Ya kuwa mji wa kisasa sana, since itakua na industrial park kubwa iliyopangwa vizuri zaidi, marshaling yard+ the largest dry port. Wakiwekeza makazi yakisasa+ huduma za kijamaa, hili ni eneo ambalo litaipa Pwani region taswira mpya kabisa.
Hakuna chochote kibaya nashea huko instagramKaka jitahidi kuondoa part hii ?igsh=cTBvYmNheDZhc2Q5 unaposhare link ya Instagram. Ina expose account yako.
Ni ushauri tu.
How will you discuss what you don't understand? Shule yenyewe hukukanyaga.There is no one who doesn't know that you studied nursing. You have already given us your information that your boss was Shakira Mohamed. Sasa unataka tuanze kujadili masuala ya vidonda vya wagonjwa humu?
I suspected something like that ila niliamua kumumunya maneno.Unatoa hela mfuko wa kulia unaweka mfuko wa kushoto.
Kijana umeishiwa hoja, You want to drag me into a petty discussion. Hapa ni fact after fact. Kama huna facts nenda vichakani ukajichue au ukale K ya mbuzi kama kawaida yenu. Mabishano ya kikenya wasomi wote duniani wanaona ya kitoto.How will you discuss what you don't understand? Shule yenyewe hukukanyaga.