Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

WB Wako sahihi, mbona liko wazi sana, ufukara wao haufichiki πŸ˜†, wageni wanafika wanaona maisha ilivyo na walivyo wenyewe wanasema Tanzania is backwards 30 years in comparison to Kenya.., 🀣🀣🀣🀣
Be honest who is 30years backwards

Kenya

View: https://vm.tiktok.com/ZMSoSXfhj/ This post is shared via TikTok Lite. Download TikTok Lite to enjoy more posts: https://www.tiktok.com/tiktoklite


Tanzania


View: https://vm.tiktok.com/ZMSoSCEdp/ This post is shared via TikTok Lite. Download TikTok Lite to enjoy more posts: https://www.tiktok.com/tiktoklite
 
Match gani kubwa mshaihost mushinda CHAN? The tournament in bigger than CHAN in Africa is AFCON na bado hamjawaihost AFCON. So Mr Chokoraa ebu tuwaambie ni nini mlihost?
We maku tushahost final ccfl mara 2,kujaa kwenu uwanjani ni ushamba tu wa uwanja uliokarabatiwa kijua kali,TZ tulifanyaga hivyo miaka 15 iliyopita,kama nyie watu wa mpira muulizeni musonye chokoraa mwenzenu huko kwenye slums 110,why miaka yote cecafa cup zinafanyika TZ,mkapa ishaanda match kubwa zaidi 100,na CAF hawajawahi kutupiga faini,nyie na congo tena chan vurugu zake sasa,washamba nyinyi
 

Maku safari hii hawajajipa umuhimu kama walivyojidanganya zile golden dragon waliziasembly wao,ukiwauliza kiwanda cha kuasembly golden dragon huko ukundustan kimeanza lini,wanabaki kujipiga midole πŸ˜‚
 
Do you hear yourself?

Whole country media, government, citizens crying over vibarua week straight. Yaani hata ziara ya Museveni ilipotea.

Acha usenge. Na bado mnalia
 

from lorry to bus hii ni maajabu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

yani watu wako 2025 wao wanarudi nyuma 1990
 
Ivi hao jamaa hawaoni the more wanafungua midomo ndio wanajiaibisha, yaani mtu anajipiga domo eti walijaza uwanja, while watu wamenunuliwa tiketi na Ruto, wamevamia uwanja, wamevunja mageti kuingia bure, still kiwanja empty.


You wonder dah
 
Ivi hao jamaa hawaoni the more wanafungua midomo ndio wanajiaibisha, yaani mtu anajipiga domo eti walijaza uwanja, while watu wamenunuliwa tiketi na Ruto, wamevamia uwanja, wamevunja mageti kuingia bure, still kiwanja empty.


You wonder dah
unajua shida ya wakenya wao wanataka kushindana na tanzania kwenye kila jambo, wakiona tanzania inafanya vzr wao wanataka waoneshe wamefanya zaidi wakat wana tumia tax payers money ovyo kujionesha wako juu kumbe makalio yanatoa harufu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

yani sifa kwa mkenya ni kama jasho na kwapa, mkenya ndio binaadam pekee yuko tayar kufa njaa huku akijisifu
 
Ndio walivyo na Wa Howo na Shacman, wote Boss mmoja , wote Weichai EngineπŸ˜ŽπŸ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…