Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nyuki gani hao? Hata kina Lowasa walitoka kipi kiliharibika?

Mtatapatapa weee matamko ila hakuna kitu mtafanya ,SSH is here to stay Hadi 2030.
Mungu atupe uzima tutaona ila wana mtandao matumbo yanawaka moto.
Yuko Kwenye cc ya chama Toka 2007 wakati kina Slowslow na wengine wananuka shombo za Maziwa ya mom zao.
Huyu Simon gani unaye mwongelea?
 
Mbona unatuletea filtered pictures before mtu akanyage?

The real state of Makwapa ndio hii hapa, na ujue hapo bado hakujanyesha cause we all know how Makwapa is when it rains😂😂😂👇👇

 
Mungu atupe uzima tutaona ila wana mtandao matumbo yanawaka moto.

Huyu Simon gani unaye mwongelea?
Kuna video niliona Kuna Mkoa raia wanatupa Kadi za uanachama CCM na wanarudisha baiskeli.
Hakuna awamu CCM imebugi ama awamu hii ya Samia Suluhu.
Daah ni basi tu tupo TZ ila hakuna kiongozi wa hovyo kama huyu mama kuwahi kutokea.
 
Mbona unatuletea filtered pictures before mtu akanyage?

The real state of Makwapa ndio hii hapa, na ujue hapo bado hakujanyesha cause we all know how Makwapa is when it rains😂😂😂👇👇

View attachment 3430719
The phone you are using mnuka mavi 🤣🤣🤣 unatumia infinix unadhani utaeza pata quality pictures.
 
Watu wanajaza uwanja kwenye mechi zenye kiingilio mara 5 mpaka 10 ya hiko, nyiny mnaojitafuta ndo mnataka mjae uwanjani kwenye any random match kama mlivyoelekezwa😂
Wacha kijifariji kijana wa Tandale. The fact is, Makwapa was empty jana usiku.

Eti "random match"! Is that how you console yourself?
 
Haya sawa.. happy now.? Sahii sibishani na wanuka mavi mimi, katafuta pesa utoke umaskini kima hii. Njaa Ndio inakusumbua.
Peleka hasira zako huko Game Park. Unafanya tourists wagombanishe tour guides ati amewapeleka penye hakuna baboon Kumbe baboon ako JF amekazana na hasira mtungi mzima😂😂
 
Peleka hasira zako huko Game Park. Unafanya tourists wagombanishe tour guides ati amewapeleka penye hakuna baboon Kumbe baboon ako JF amekazana na hasira mtungi mzima😂😂
Nenda katawaze poor man, upo hapa kupigia watu kelele na govi.? Aren’t you ashamed.? 🤮🤮🤮
 
Kuna video niliona Kuna Mkoa raia wanatupa Kadi za uanachama CCM na wanarudisha baiskeli.
CCM imerudi ilivyokuwa 2015, tofauti kwa sasa upinzani umedhoofika.
Hakuna awamu CCM imebugi ama awamu hii ya Samia Suluhu.
Daah ni basi tu tupo TZ ila hakuna kiongozi wa hovyo kama huyu mama kuwahi kutokea.
CCM ni chama kizuri ila mtandao wamekiharibu sana, hasa kwa kuwa wao ndo wazee wa chama.

Wale wakubwa zao waliokuwa wakikemea mambo ya hovyo, wengi aidha walisha kufa au ni wazee sana.
 
Peleka hasira zako huko Game Park. Unafanya tourists wagombanishe tour guides ati amewapeleka penye hakuna baboon Kumbe baboon ako JF amekazana na hasira mtungi mzima😂😂
Yaani unatapatapa sana wewe nyang'au sijui tatizo lako ni nini? Morocco wameshawashusha chini sasa kaa utulie kelele tupu hazisaidii😎
 
That's an observation deck. And yes, people pay to get there. You can't get there without paying. Hao wote unaowaona hapo wamelipa pesa to get there
Just tell him those people paid 200 bob per person. That’s 4 times what they were unable to pay hili waende watazame ball kule Makwapa🤣🤣😂🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…