President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,605
- 94,185
Kwaiyo nyie magari mnamanufacture au mnaassemble.Ni Mzungu ndio anakuanga is ha vibanda vya ndege hapo. Nyinyi hamna akili hata ya kutengeneza toy ya baiskeli.
Latest FIFA Rankings released today.Mnavyosherehekea mtu hawezi jua juzi tu mmekuwa mkiiponda FIFA ranking eti Iko corrupt na haileti hali halisia ya mambo yalivyo. Natumia mtaendelea kuiamini FIFA hata tutakapowashinda tena which is sooner than you think. Mnakuwanga na kasumba ya kutokubali statistics zinapowaonyesha kuwa nyuma ya Kenya.
Uko hata na pesa ya kulipa hiyo fare ya SGR kweli? Zile 363 bob zako zitaweza kweli?Nikajua utani! 😂😂😂
View attachment 3400066
Safaricom monopolized everything in Kenya. Na ninyi mnaona sawa tu. KwikwikwikwikwiUko hata na pesa ya kulipa hiyo fare ya SGR kweli? Zile 363 bob zako zitaweza kweli?
I don’t engage gay men.Safaricom monopolized everything in Kenya. Na ninyi mnaona sawa tu. Kwikwikwikwikwi
We fabricate.Kwaiyo nyie magari mnamanufacture au mnaassemble.
Nimebonyeza "show ignored content" Kumbe ni huyo govi. 😂😂😂Safaricom monopolized everything in Kenya. Na ninyi mnaona sawa tu. Kwikwikwikwikwi
Cost ya Kupaint hizi no ilichukua how much? 🤣 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇 Na haya matundu kwenye viti ni kwaajili ya nini?Kasarani Stadium. Home of Finals for a reason.
View attachment 3400223
View attachment 3400225
View attachment 3400227
View attachment 3400229
View attachment 3400230
View attachment 3400231
View attachment 3400233
View attachment 3400234
View attachment 3400235
View attachment 3400236
View attachment 3400237
View attachment 3400238
View attachment 3400239
Govi boy, lini utatibu mikono yako? KwikwikwikwiI don’t engage gay men.
Unaumia ukiwa wapi? Mathare ama pipeline?Tanzanian ama Mwarabu? Mtanzania Hana pesa ya kuwekeza mahali yoyote. The only people Tanzania has are the drug dealers and omba omba.
Made in Tanzania kwani Tanzania ni ya nani? unafikiri huku kwetu ni kama kwenu mji mnawajngea europeans while nyie mnakaa kwenye slums zilizotapakaa kila mahali. Wafanyakazi wa hiyo kiwanda cha ndege ni watanzania pia unabisha tukuwekee picha?Tulikuwa tunaongelea uwezo wa mtanzania kutengeneza gari. Ama umebadilisha goal post tena.
Hizi ngombe ni shida sana njaa tuu ndio inawasumbua.Haya maandamano ndiyo huwa mnasema tuige
https://www.facebook.com/
View: https://www.facebook.com/share/v/1LHiCDAuxu/
ukiangalia vizuri ukubwa wa Safaricom si organic! hiyo kampuni ingekuw Tanzania sijui kama inge-rank top three!Nimebonyeza "show ignored content" Kumbe ni huyo govi. 😂😂😂
Tunazidi kuwaacha tuu. Kilikuwa kichaka chao kikubwa.