Iran air defense system yao iko powa kuliko Iron Dome, hizi video zinaonyesha vile makombora ya Israel yanavyodunguliwa huko Iran sahii. 👇🏾
View: https://youtu.be/mRfGQ9ORvKs?si=y98AHd05MpKbag1l.
Kama si umamluki wa watu wa Iran 🇮🇷 hii Vita Israel anapigwa (anaendelea kila kichapo) na America akitia pua pia anakula kichapo. Iran anayo backup ya Russia na China 🇨🇳 kule BRICS.
Sahii Tel Aviv, Haifa na Jerusalem hazina tofauti na gaza zote zimechakazwa vibaya mno.
Kunyans hawajui hayo kwasababu ni kondoo wafata mkumbo wa western propaganda.