The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
Tatizo lako una hasira sn mjaluo 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣Kienyeji tupu even if it's 70km from cbd
Kila suburb lazma iwe na plan yake, si kujenga kama kuku Nigeria style.
Nyumba zinaface left right north centre etc ,mazoombie.
Kwnn unalazimisha battle na mm wewe mnuka nnya.Wewe na Nani? Wewe unamiliki hata baiskeli?
Anaimba kama underground. 😂😂😂Wakenya wameona bora waimbe bongo fleva ndiyo watoboe, hakuna namna wanaeza fanya kuepuka bongo fleva. Mnusa gundi Willy Paul huyu hapa na nyimbo ya kutungiwa na harmonize, pure bongo fleva 👇👇👇
View: https://youtu.be/ON5gHepz_NU?si=f3v2ROcWQ3RL2DFt
Vipi tena kwani mlibakwa 🤣🤣
Is that a calabash on his back?… asking for a friend..😂😂😂😂Enyewe Hawa ni machokoraa kabisa
Manguo zinakaa zimevaliwa since 1963!
Very kienyeji
Sura ngumu ya njaa🤣🤣🤣🤣
Hata baba yangu was educated in UDSM back in the days but it doesn’t change the facts I indicated. Stay on topic.Still ur former chief of justice ana hold degree ya UDSM,babu jinga kweli we kilazaView attachment 3372503
Nyinyi endeleeni kuuana tu.Enyewe Hawa ni machokoraa kabisa
Manguo zinakaa zimevaliwa since 1963!
Very kienyeji
Sura ngumu ya njaa🤣🤣🤣🤣
Ice now they are on street,knocking door to the door,kazi unayo kubwa jingaHata baba yangu was educated in UDSM back in the days but it doesn’t change the facts I indicated. Stay on topic.
Asante kwa kukubali ubora wa elimu ya Tanzania.Hata baba yangu was educated in UDSM back in the days but it doesn’t change the facts I indicated. Stay on topic.
Tulimfi.ra mkenya mwenzao ndiyo mana anatuita wabakaji, mm namshauri atuite wafi.ra.ji na sio wabakaji 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Vipi tena kwani mlibakwa 🤣🤣
Nyinyi endeleeni kuuana tu.
https://www.facebook.com/
View: https://www.facebook.com/share/v/1Hy1RtpsD7/
Kama alikuwa ni mmoja wa lile kundi la Nairobi university lililokimbilia Tz baada ya mapinduzi ya akina Ochuka kuzimwa 1982 basi nitakuwa namjua😂Hata baba yangu was educated in UDSM back in the days but it doesn’t change the facts I indicated. Stay on topic.
Wabakaji unakuwa wametupunja sifa yetu🤣🤣🤣🤣Tulimfi.ra mkenya mwenzao ndiyo mana anatuita wabakaji, mm namshauri atuite wafi.ra.ji na sio wabakaji 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣