Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwa akili zao wanafikiri wanatuharibia biashara, kumbe wanatufanyia marketing.
Shida inakuja wapo kama wale wapiga debe wa stand, utasikia hii ndege inaenda Ngoro Ngoro ukikaa unafika so watu wanaasume ipo Kenya wanaanza itumia KQ mwisho wa siku Air Tanzania inakosa watalii or watalii wengi wanaishia NBO kuja kutupigia kelele ya namba.

Ndio maana Tz ilipopiga marufuku Tour Van za Kenya kuingia bongo kutalii walilia weee.

Huoni kila wakilimwa ban KQ kutua Dar haipiti siku wanakuja kujichekesha chekesha, maana tukiwazuia uongo wote

Wa Kilimanjaro ipo Kenya, Serengeti iko Kenya, Ngorongoro iko Kenya unakufa.

Imagine mtalii atue na hujui unampelekaje Kilimanjaro?
 
Walikuwa wanawapitisha Sirari kuwaleta Serengeti.

Sema ndio hivyo, uongo huwa una mwisho.

Imagine ,tungejichanganya na Single tourist Visa??
 
I had actually made a long post on this hadi nikashare bei za Kenya za pizza zote nikaona heri nisipoteze wakati juu huyo ninayemjibu hananga akili. 🤣 🤣
I’m sure hata Pizza hajawaiona in real life. Yani mtu analinganisha bei ya small pizza na Extra large Pizza, watanzania ni washamba sana.
 
Haha yaan 200,000 acres zitimize 41 ya demand yenu annual, sasa hivi annual production Iko kwenye 3.2mil tonnes against total demand ya 5mil
Hapo bado mnaongezeka tu
That’s already more than 50%, wewe uogopi kwamba Galana itawapotezea soko ya Mahindi Kenya?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…