concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 7,006
- 15,485
Muoneeni huruma Hana hoja na hakuna anachojuaJamaa fala kweli. 🤣🤣🤣 yani linaongea vitu ambavyo havipo, halafu linadai eti lina akili. 🤣🤣🤣
Serikali yetu imekua vyombo vya habari. 🤣🤣🤣 Enyewe wewe huna akili. Wenzako huko bongoslum washakuambia the cases are under reported, tumeona journalist wanapigwa na bado uko hapa unajipiga kifua. 🤣🤣Tanzania inaficha habari halafu unapost habari za Tanzania pumbavu kweli! 😂😂😂
Kwanini serikalini yenu inaficha taarifa ya manyanyaso wanayopitia wakunya wanaoishi karibu na kambi za majeshi wa mabwana zenu?
Wamepigwa na walimu sababu umeisoma ni ipo🤣🤣🤣🤣Serikali yetu imekua vyombo vya habari. 🤣🤣🤣 Enyewe wewe huna akili. Wenzako huko bongoslum washakuambia the cases are under reported, tumeona journalist wanapigwa na bado uko hapa unajipiga kifua. 🤣🤣
Ilhali imeizidi Darslinga🤣🤣🤣🤣..,Mombasa ni tanga iliyochangamka.
Ni wajinga ProMax🤣🤣🤣🤣🤣🤣Serikali yetu imekua vyombo vya habari. 🤣🤣🤣 Enyewe wewe huna akili. Wenzako huko bongoslum washakuambia the cases are under reported, tumeona journalist wanapigwa na bado uko hapa unajipiga kifua. 🤣🤣
Halafu hajui kuandika. 😂😂😂Jamaa fala kweli. 🤣🤣🤣 yani linaongea vitu ambavyo havipo, halafu linadai eti lina akili. 🤣🤣🤣
Huna hoja ndio maana unajikaanga na mafuta yako mwenyewe.Serikali yetu imekua vyombo vya habari. 🤣🤣🤣 Enyewe wewe huna akili. Wenzako huko bongoslum washakuambia the cases are under reported, tumeona journalist wanapigwa na bado uko hapa unajipiga kifua. 🤣🤣
Elimu ndio tatizo, nimekuelewa pumzika Babu🤣🤣🤣🤣., pole kwa kutesa akili yako duni, naomba msamaha🙏🙏🤣🤣Hizi taarabu za Mombasa kwa mapapai baki nazo huko.
Sina muda wa kusoma taarabu.
Jifunze kuandika na kupangilia maneno.Elimu ndio tatizo, nimekulewa pumzika Babu🤣🤣🤣🤣., pole kwa kutesa akili yako duni, naomba msamaha🙏🙏🤣🤣
Kuelimisha Mtanzania ndio tatizo, ni ngumu sana, lazima utumie nguvu nyingi! Mko hovyo!.,Jifunze kuandika na kupangilia maneno.
Elimu yako Ina mashaka sana 🤣🤣🤣 hata the way una present seems uko so desperate .Elimu ndio tatizo, nimekulewa pumzika Babu🤣🤣🤣🤣., pole kwa kutesa akili yako duni, naomba msamaha🙏🙏🤣🤣
Umekosa jibu. 🤣🤣Huna hoja ndio maana unajikaanga na mafuta yako mwenyewe.
Kuelimisha mkenya ni KAZI sana maana Huwa anajifanya anajua kumbe hajui, ndo maana Kila siku mainjinia wenu wanadondosha maghorofa wakijifanya wanajua kumbe horaaaaKuelimisha Mtanzania ndio tatizo, ni ngumu sana, lazima utumie nguvu nyingi! Mko hovyo!.,
Wewe ni mgeni humu, wote hapa huwa nawanyonga kwa facts, tuliza kende., hamna lolote kwangu🤣.,Elimu yako Ina mashaka sana 🤣🤣🤣 hata the way una present seems uko so desperate .
Shida Ni Nini KAZI au njaa ? Sema usaidiwe Kuna mwenzako alikuwa hivyo siku hizi katulia tulii
Kweli mnauhuru haya vipi kuhusu haya mbona hamuandamaniUmekosa jibu. 🤣🤣
Elimu ya Sisiemu ni ovyo. Wanatetea Serikali with all their might. 🤣🤣 Wako zile time za KANU.Kuelimisha Mtanzania ndio tatizo, ni ngumu sana, lazima utumie nguvu nyingi! Mko hovyo!.,
Hiki ni nini tena.? 👇🏾🤣🤣🤣🤣Ilhali imeizidi Darslinga🤣🤣🤣🤣..,
Ukubwa wa Darslinga ndio hii hapa.,
👇👇
View attachment 3333399
View attachment 3333398
View attachment 3333397
View attachment 3333400
Dense Mombasa, ukubwa zaidi ya Dar CBD
View attachment 3333404
View attachment 3333405
View attachment 3333403
View attachment 3333401
View attachment 3333413
View attachment 3333411
Ndio👇👇 Watanzania mlivyo humuKuelimisha mkenya ni KAZI sana maana Huwa anajifanya anajua kumbe hajui, ndo maana Kila siku mainjinia wenu wanadondosha maghorofa wakijifanya wanajua kumbe horaaaa
Hujui kuandika halafu unataka kumuelimisha mtu anayejua kuandika! 😂😂😂Kuelimisha Mtanzania ndio tatizo, ni ngumu sana, lazima utumie nguvu nyingi! Mko hovyo!.,