Kenyan teachers wanajenga nyumba zenye only Tanzanian politicians can built. This was my teacher in Highschool.Just one lucky single person
I dare you to post a Passo ama Vitz za 2002 in that picture now. But i know you won’t do it cause you are always an idiot.Ukiwasikia mitandaoni wanakwambia wana magari less then 10 years only,ila barabarani unaona paso ma vitz za mwaka 2002 tupu
Ruto anataka awe zaidi ya familia ya Kenyatta.kenya inawaka moto kasongo anataka kuchukua ardhi yote ya kenya 😂😂😂😂
View: https://x.com/itskipronoh/status/1917065396428906787?s=46
Because they are used in Taxi as bolt, Uber etc.Mbona passo zimekaa kwa wingi sana hapa
🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Unasumbuliwa na ExposureKenyan teachers wanajenga nyumba zenye only Tanzanian politicians can built. This was my teacher in Highschool.
View attachment 3319627
Yet there is no teacher in Tanzania mwenye anaezafikia huyo.Tana baada ya kustaafu na alikuwa principal
Mwenye anasumbuliwa na exposure ni wewe mwenye hujui kutumia fork and knife.🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Unasumbuliwa na Exposure
Hebu tuoneshe fork and knife unavyotumia tucheke 🤣 🤣 🤣 🤣Mwenye anasumbuliwa na exposure ni wewe mwenye hujui kutumia fork and knife.
Nimeona wengi wanashangaa kwasababu, it seems abnormal in Kenya.Kenyan teachers wanajenga nyumba zenye only Tanzanian politicians can built. This was my teacher in Highschool.
View attachment 3319627
Lahaula ndio hii wanayo ifananisha na KKO?🤣🤣🤣🤣ile eastleigh hua wanawaonesha kwa juu na kuchukua baadhi ya angle ndio hii sasa kwa ground 😂😂😂😂 yani mji umroza unanuka kila kona
ze siti anda ze san
View attachment 3319502View attachment 3319503
View attachment 3319505
Wewe ni mshamba hakuna kitu naongea na wewe.Hebu tuoneshe fork and knife unavyotumia tucheke 🤣 🤣 🤣 🤣
Tanzanain peasants wako kwa barabara wanaomba pesa.Nimeona wengi wanashangaa kwasababu, it seems abnormal in Kenya.
Ila Tanzania hata peasants anajenga hii.
This is also a Teacher.Nimeona wengi wanashangaa kwasababu, it seems abnormal in Kenya.
Ila Tanzania hata peasants anajenga hii.
they were to start this July. hopefully contractor atakabidhiwa eneo soon.Next rainy season same place, najua kutakua tu kumefurika tena kama kawaida. 🤣 🤣 🤣
Kukata govi tu umeshindwa, mambo makubwa utaweza? 🤣 🤣 🤣 🤣Wewe ni mshamba hakuna kitu naongea na wewe.
hawa ni walala hoi wa Tz wamejenga nyumba zao wenyewe. hapangi mtu huku.Hizi ndio estates za middle class huko dar is a slum. 🤣🤣 Dirisha hazina vioo ju they can't afford AC's.
DSM hakuna udongo huo.Eti hapa pia ni city. 🤣🤣🤣
middle class wa kurent bed sitter na two bed rooms ? 😂😂😂😂😂Nairobi Middle Class
Dar is a slum middle class. Hakuna mpangilio, munaishi kama panya. Alafu tukisema 70% of dar is a slum ni slums munapinga.