Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nishakuambia hizo traffic lights za kitambo tumewawachia. Sisi sahii tunatumia za AI na phase 1 inaelekea kukamilika then tuingie phase 2.


View: https://www.youtube.com/watch?v=D5__XQ3ejcs
Video yako uliyoleta inamiezi minne toka ilipopostiwa na bado hamjamaliza video niliyoleta Mimi Ina wiki mbili toka ilipowekwa .
Only proof nenda kapige picha new traffic light hizo ulizoweka ilikuwa za sample tu hakuna taa mpya zilizowekwa kwa Barabara zote
 
Ju hapa ni dar is a slum ama?
 
Ju hapa ni dar is a slum ama?
Tumekuletea documentary ikiwa na mitaa kabisa ambayo Iko empty hakuna traffic lights ilitakiwa kutuletea picha au video ikituonesha different area with traffic lights na uzuri wamesema kuwa barabara ya ngong na highway tu ndo kwenye traffic's lights . Leta sehem tofaut na zilizotajwa hapo
 
Kuna vitu wakenya wa humu huwa wanashangilia mpk huwa nashangaa mana huku kwetu unakuta vipo kitambo sanaaa, wao ndiyo unakuta vimeanza mwaka huu, mfano Kisumu imepata traffic lights in less than two yrs ago, you can't believe aisee.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…