Ebu tuonyeshe hiyo page yao umeangalie tujue ni gani, maybe uliangalia page ya wauza mbuzi.I've gone through their page and haven't seen anywhere they talk about manufacturing Isuzu buses in Kenya. All I've seen is the main dealership under Wangombe.
Hongereni though, the Japanese have done almost everything, from the technology to skilled labour so I don't think you have anything to be proud of, could just be another assembly plant.
Have you ever done any research in your life?Sasa niskilize nikuelekeze. Ukija Tz let say Tanga ukafanya sampling ya watu hata 100k, wote utakuta wametahiriwa 100%. Kwasababu kutokutahiriwa ni ushenzi kwenye jamii yetu. So probably hiyo research yako itakudanganya.
Mambo za research nimesoma kwenye geography form 3 sijui 4. Wacha kuona ni kitu kikubwa mpumbavu wewe. Kama vitu hizo umejifunza chuo basi elimu yenu ndio mbuvu. 🤣🤣🤣
Pesa nyingi ligi yenyewe iko wapi bhn, Azam anapata hasara na wakimletea upuuzi atawapiga chini waendelee na broadcasting zao za camera moja, unaangalia kwenye TV lkn kama upo live mwanangu....Mnataka pesa nyingi na hamtaki kununua visimbuzi vya azam hacheni ujinga
Matusi tu ndio umejaza kwa hio kichwa yako, a proper sign of kukosa elimu because you can't argue your points like a literate.Wewe ni mpunga na nitapigizana kelele na wewe. Yote haya ni kwasababu una govi. Nenda ukatiwe twahara jahil wewe l
Kuanzia leo tuwe tunakiita kigovinda 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Govi
Wote wana magovi mkuu.Heee 🙄🙄 na wewe una govi pia.? 🤣🤣
Mzee govinda tulia. 🤣🤣Have you ever done any research in your life?
Tunajibizana na watu kumbe hawajatahiriwa. 🤣🤣🤣 eti ukiwaambia ukweli wanasema “ooh hauna exposure”, sasa kuwa na govi ni kuwa na exposure.?Wote wana magovi mkuu.
I’m a proud one, now tell us, have you ever done any research in your entire life? Do you know what a sample is and it’s importance in a research?Mzee govinda tulia. 🤣🤣
Please enlighten us what’s the big deal about circumcision . Keep it bs free … am waiting….Hii data si umeandika wewe. 🤣🤣🤣 ungekua umetajiriwa usingetetea huu ujinga wewe na mwenzako.. probably huenda hata ni 80% you Kenyans hamjatahiriwa.
Sasa mbn hamueleweki mara mnaanzisha kampeni ya kuiondoa Azam mara Azam haipo yn mnaumia kuona Tanzania inatawala Kenya, huku kiwanda cha cement tumekuchukua, huku gesi mara kule Azam, hadi raha mnavyoweweseka 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Hata hio dish ya Azam sijawai kuona hata moja. I wonder who watches that thing ju hata kwa bar haziko.
Wewe si umesema ni mkristo.? Au saivi ni mpagani.? 🤣🤣I’m a proud one, now tell us, have you ever done any research in your entire life? Do you know what a sample is and it’s importance in a research?
Yes, I am and so what?Wewe si umesema ni mkristo.? Au saivi ni mpagani.? 🤣🤣
“Huku Kiwanda cha Cement tumechukua ”. Ebu tuambie umechukua wewe na nani watchman? Umechukua wewe na nani?huku kiwanda cha cement tumekuchukua
Haya pole.. 🤣🤣 ila nakupa tu ushauri wa bure , you better be circumcised.. you still have time, huko Nairobi kuna baridi itakuchukuchukua mwezi mmoja tu kupona. Wala usione aibu ndugu yangu katika bwana.Yes, I am and so what?
Imagine kaenda kukojoa alafu matone ya mikojo yanabaki kwenye mkono wa sweta alafu huyo unakula naye, mm siwezi, yale maunga unga meupe akilibenjua 🤮🤮🤮🤮Haya pole.. 🤣🤣 ila nakupa tu ushauri wa bure , you better be circumcised.. you still have time, huko Nairobi kuna baridi itakuchukuchukua mwezi mmoja tu kupona. Wala usione aibu ndugu yangu katika bwana.
Na mtoto wetu pia usimrithishe hizo mila, itampa tabu sana ukubwani ikitokea atafanikiwa kusafiri na kuishi nchi zingine.
Eti akilibenjua. 🤣🤣🤣 lazima ni ananuka sana huko chini kwake.Imagine kaenda kukojoa alafu matone ya mikojo yanabaki kwenye mkono wa sweta alafu huyo unakula naye, mm siwezi, yale maunga unga meupe akilibenjua 🤮🤮🤮🤮