Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kuto kutairiwa ni exposure. 🙌🏾🙌🏾🙌🏾 we ni ****** kweli. Govi wewe. 🤣🤣🤣
 
Kwani hujui data hua collected from a sample size au unadhani hua wanaenda wakihoji kila mtu nchi nzima. Ohhhh Lord, enyewe hua tunadeal na mafala huku.
 
Ukiona vile wanalazimisha Azam kujulikana Kenya ungedhani hao ndio wanamiliki Azam😂😂
Hata hio dish ya Azam sijawai kuona hata moja. I wonder who watches that thing ju hata kwa bar haziko.
 
Kwaiyo unaokota report from unknown source unaleta hapa eti Kenya majority, ikiwa humu tu wengi wenu mna magovi.
 
Kwani hujui data hua collected from a sample size au unadhani hua wanaenda wakihoji kila mtu nchi nzima. Ohhhh Lord, enyewe hua tunadeal na mafala huku.
Ufanye research ya watu 16k in Nairobi ikupe majibu ya watu 55 million.? all around kenya.? 🤣🤣🤣🤣 kuna kuwa kilaza halafu kuna uzuzu. Wewe ni zuzu jomba.
 
Yes, you clearly lack exposure ju ulikosa elimu bora.
Ipo hivi wewe una govi. Na kuwa na govi mtu mzima jinsia me ni ushenzi, umetoka kwenye jamii ambayo haijastaarabika.

Haujatahiriwa hadi sasa halafu unapigizana na mimi kelele.? 🤣🤣🤣
 
Ufanye research ya watu 16k in Nairobi ikupe majibu ya watu 55 million.? all around kenya.? 🤣🤣🤣🤣 kuna kuwa kilaza halafu kuna uzuzu. Wewe ni zuzu jomba.
Yes hao 16k wametosha kuwakilisha a larger population. It's clear hujui sample size ni nini. Kama ungesoma kidogo tu hadi university ungefanya a common unit called Statistics, lakini nakuelewa wewe ni primary school dropout.
 
Designed and built right here in Kenya.
I've gone through their page and haven't seen anywhere they talk about manufacturing Isuzu buses in Kenya. All I've seen is the main dealership under Wangombe.

Hongereni though, the Japanese have done almost everything, from the technology to skilled labour so I don't think you have anything to be proud of, could just be another assembly plant.
 
Yes hao 16k wametosha kuwakilisha a larger population. It's clear hujui sample size ni nini. Kama ungesoma kidogo tu hadi university ungefanya a common unit called Statistics, lakini nakuelewa wewe ni primary school dropout.
Sasa niskilize nikuelekeze. Ukija Tz let say Tanga ukafanya sampling ya watu hata 100k, wote utakuta wametahiriwa 100%. Kwasababu kutokutahiriwa ni ushenzi kwenye jamii yetu. So probably hiyo research yako itakudanganya.

Mambo za research nimesoma kwenye geography form 3 sijui 4. Wacha kuona ni kitu kikubwa mpumbavu wewe. Kama vitu hizo umejifunza chuo basi elimu yenu ndio mbuvu. 🤣🤣🤣
 
Hiyo ni mila yao karithi hivyo toka kwa babu yake, kakuta babaake yuko hvyo so hawezi kukuelewa, sema shida wanawapa wanawake mana mwanamme govi ananuka, hawa wakenya siwezi hata kula nao chakula ni wachafu sn, imagine wakienda chooni hawanawi mikono na wala hawachambi plus magovi, sili nao hawa watu.
 
Rudi shule upunguze ujinga. Form 3 Geography got nothing to do with Statistics. Statistics is part of mathematics. Kwani how dumb are you? Uko sure ulifika hata hio form 3 kweli?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…