Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

typical of Wakunduni! Huwa ni pumbavu kuliko maelezo!

Labda watuonyeshe Qatar airways ikiwa Kisumu airstrip kama hivi 👇🏿


View: https://youtu.be/hr-Gh7nTYbQ?si=-ntlwfvP13yuy1G3
 
Hao wote umetaja tulikuwa nao wote hii thread ikianza. I think uzee na upumbavu wa watanzania ndio ikawafanya waachane na hii thread. But guess what, i was here when ichoboy01 was real ichoboy01, achana na huyu wa siku hizi mwenye ameishiwa content. Active Tanzanians by that time were akina @Anneal, tuusan, kadoda na MOTOCHINI.

During that time watanzania walikuwa wajinga zaidi kuliko vile mko wajinga saa hii. There was a time i remember Anneal asking me kama Nairobi iko beaches and Islands😂😂.

All the Tanzanians during that time hawakujua CBD inamaanisha nini and ichoboy01 and Geza Ulole hawakujua kuhesabu floors za gorofa. Tanzanians have really learned a lot from Kenyans in this thread.

Sasa wewe umejoin thread juzi unataka kutuambia vitu i already know.
 
Karaodinga 😂😂

We kenge kwa kujipa umhimu usiohusika uko vizuri
Mbona huwa hampendi kuambiwa ukweli? Jamaa wako alikuwa ansema ati hadi wa leo bqdo wakenya wanatumia the word demu and i have just reminded him that dame is an english word and has nothing associating it with Vumbistan.
 
dar es salaam naona foleni karibu njia zote muhimu ni foleni tu 😂😂😂
watu wanaganda kwenye foleni over 2 good hours aisee🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻

hvi mm nauliza swali kulikua na ulazima gani kwenda kufukua barabra zote za mji kwa kisingizio cha kujenga BRT, kwann tusingefata utaratibu wa kila phase atleast phase moja ikifika 70% ndio tunaanza nexe phase, sasa leo tunaenda kufukua barabara zote na ujenzi bado unasuasua kila kona, au ndio tunakimbilia miradi ovyo ovyo ili watu wapige pesa zao mapema kabia uchaguzi?

ilala to buguruni ina miaka 3 toka imefumuliwa na ujenzi umesiamama huoni kinachoendelea zaidi ya foleni kila siku

msimbazi center kwenda kigogo barabara imefumuliwa ina 3 yrs hakuna kitu kinachoendelea so far

etc,


View: https://www.instagram.com/reel/DGvvSJVsv92/?igsh=YzhqZndvOGplOGN3
 
yani ww ulivokondoo umeona urudie jina la mwanaume mara tatu kwneye post yako

mbona unamuhaho au unawashwa ??😂
 
Mbona huwa hampendi kuambiwa ukweli? Jamaa wako alikuwa ansema ati hadi wa leo bqdo wakenya wanatumia the word demu and i have just reminded him that dame is an english word and has nothing associating it with Vumbistan.
Who was that Bongolala who made us laugh the other day?..I posted a Kenyan coffee maker I bought at Walmart and he responded with a sweat shop as a counterattack…It’s like a Kenyan responding to their SGR with Maasai curio market… Tanzanians are mostly clueless… at least most of them . Very few exceptions and far in between.
 
Miradi ya BRT inasua sua na kukera.. Yeah ni ishu ya financing na procurement nadhani..

WB akitoa hela anakuwa na masharti ya kuchagua mkandarasi anae mtaka.. Sasa wachina huwa wana lobby... Sio mambo ya 10% kwa watendaji wetu maana hela kwao inapita tu.

Kuna kipindi waziri wa maswala ya vibunda alilalamikia hiyo ishu kwamba wanatukopesha na bado hela wanachukua tena kupitia kampuni za nje. Hapa ndani zinabaki chenji chenji tuu. Ndio maana hata kuwabana inakuwa ngumu maana terms zao za payments zinakuwa hazipo wazi.
 
uongo mtupu hio picha alipiga akiwa US pumbavu nyinyi 😂😂😂😂😂 na sio kua amenunua no way alikua anapiga picha

au unafkiri unaeza kutudanganya sisi?
Sasa Wajackoya aende apige picha kando ya gari US ili iweje?
 
kaka pesa kupita sio tatizo je kama wanakula pamoja na kampuni za kichina na kujenga vitu local local na wao wanakua wako tayar kuwalinda?

ili worldbank na IMf wakupe mikopo masharti yao yakwanza ni waone value for money kwneye miradi ya nyuma waliotoa mikopo yao, na lingine wanaangalia impact ya mradi wenyewe kwa taifa na ww mkopaji ndio una submit kwao kua ushapata mkandarasi na bei ni kias gani na wao wanafanya evaluation kupata uhakika kwa kile ulicho submit

kuna kitu hakiko sawa nyuma ya pazia hatuwez kwenda kufumua mji wote at once wakat tunaona adha ya jiji hili limeshazidiwa mpaka pumzi yakuvuta binaadamu, jiji ambalo linawatu takriban million 7 unafumua barabara zote muhimu, hao wagonjwa si watakufa njiani kila siku, wachumia juani ambao ni wengi sana wataishi vp wakat foleni tu inachukua 3 good hours, kama sisi alhamdlah tunapata chakula what about watu wengine wanaotegemea kibarua wapate chakula???

alaf waziri mzima hana habari wala taarifa kama muda wa mkandarasi umebaki mwezi mmoja na anadai kila siku anapita hapo
😂😂😂🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻
 
Umeona Kenya wapi kwenye hiyo list? When I saw this post from you, I suspected the obvious; haukuelewa hiyo kiingereza ilitumika hapo
Alafu wengi wao hapa including Choice Viariable wanajiita mathematicians and engineers 😂😂
 
That was Sama boy 255 aka Baboonman.
 
Tunatumia dame and guess what? Dame is an English word. If you thought dame is a Tanzanian word basi pole kwako😂😂
So huko kundudwellers uwa mnakaa level seat,hamna kupitia dirishani sio
 

Attachments

  • VID-20250306-WA0006.mp4
    6.1 MB
Kuna wapumbavu wawili mmoja aliitwa @Barbarossa na mwengine Askari Kanzu. Hawa jamaa kudeal nao ilikuwa kibarua. Huyo Askari Kanzu hangeandika more than one sentence na hiyo sentensi yake maneno matatu manne pekee.🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…