Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,805
- 41,709
Hizi ni takataka gani.? 🤣🤣🤣 gorofa in the city xzikae hivi.?Yaani ni kitu kibaya sana dogo, na pia ukiongezea kukua boya, kilaza, akili ku duaa.,n k., ni mbaya sana!!.,
Pollyview Estate Kisumu
View attachment 3258498
Yes wanajali life yao kijana acha ujinga kwani muda wote wapo na president wenu.Mbona watu wengine hawana bullet proofs? Ama unataka kuniambia hao watu are more important kuliko president wetu? Kama indeed hapo ni insecure then Ruto plus othef officials pia wangekuwa na bullet proofs? Anyway i don’t blame you cause agenda yako has to agend.
Ni ajabu mtu kama mimi, kubishana na mbwa kama wewe kuhusu lugha.. neno “ndinga” ni sheng.? 🤣🤣🤣hili jamaa ni zombie la wapi.?Eti 'ndinga'🤣🤣🤣🤣🤣🤣, sheng ya zamani sana🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.., miTanzania 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.,
Ushamaliza, inadhihirika kwa uandishi wako, yaani tayari wewe ni lizombie🤣🤣🤣🤣🤣 root cause ni fikra.., the way you reason, u are indeed a zombie🤣🤣🤣.,Tufanye mfano tu record videos zinazoskika sauti zetu kati ya mimi na wewe, tuone nani ana sound zombie. 🤣🤣🤣
Liboya halijui lolote.., how are words assimilated to Swahili or English language? Nyambaff 🤣🤣🤣🤣🤣🤣.,Ni ajabu mtu kama mimi, kubishana na mbwa kama wewe kuhusu lugha.. neno “ndinga” ni sheng.? 🤣🤣🤣hili jamaa ni zombie la wapi.?
hakuna mkenya anaeza sound better than mtanzania when speaking both Swahili and English. You niggaz sound like zombies. 🤣🤣🤣 hamujui lugha yoyote.Ushamaliza, inadhihirika kwa uandishi wako, yaani tayari wewe ni lizombie🤣🤣🤣🤣🤣 root cause ni fikra.., the way you reason, u are indeed a zombie🤣🤣🤣.,
Ever heard of Misimu.? Rejesta.? Go google them 🤣🤣🤣 neno “ndinga” ni sheng.? Tangu lini.? Umesoma hata lugha we zuzu.? 🤣🤣🤣Liboya halijui lolote.., how are words assimilated to Swahili or English language? Nyambaff 🤣🤣🤣🤣🤣🤣.,
Currently there is an existing oil pipeline in Kenya. (I don't even know if you have an existing one). Mbona hiyo insecurity haijawai simamisha the existing pipeline?Kijana mbona unapenda kujidanganya why hata usigoogle why Mlikosa EACOP?.
Kwani Total wenyewe hawakua wanajua KDF ni mighty?
Sasa Northern Kenya kuna usalama gani?
Nyambaff bladfwakin kabisa wewe 🤣🤣🤣🤣🤣🤣., huyu anaongea lugha ambayo sio yake., idiot!., it's not their language of instruction, neither official nor national language., nikama mchina azungumze Kiingereza., uko na kichaa walai, odd comparison🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.,Kwamba watanzania wana sound kizembe.? 🤣🤣🤣🤣. Ngoja nikupe mifano. This is how Tanzanians talk. 👇🏾 skiliza hii taarifa.
View: https://youtu.be/O5YreNC8eks?si=YUjPGERIKyiFExRi. Halafu skia hizi mungine they do not know neither english no swahili.
Kwahiyo kenya ipo Nairobi tu, no wonder nyie kenge mmekomaa huko Naipori.Tulikosa EACOP because of land issues na sio insecurity, mbona mnapenda kudanganywa? LAPSSET is ongoing well, nyinyi wenye hamna security issues mbona msijenge barabara ya Bagamoyo ?
We are safe thanks to KDF. When last did you hear Al Shaabab bombed Nairobi or Mombasa? It’s more than 10yrs now.
Kwa lipi? Siku tulichukua Kismayu UPDF ilikuwa hapo? Siku ya Afmadhow UPDF walikuwa hapi? UPDF wanauliwe kule Mogadishu kila siku kama mende. When last did you hear terrorism activity at Jubaland? Area controlled by KDF?
General wa jeshi lenu amekaguliwa pale Rwanda kama mwizi, yani hiyo aibu wewe huoni?😂😂😂
Hili jamaa mbona ni fala 🤣🤣🤣 unaongea kuhusu nini.? Lugha anayoongea mtangazaji sio yake.? Kwahiyo lugha yake ni ipi.? 🤣🤣🤣🤣 hili mbona ni jifala.?Nyambaff bladfwakin kabisa wewe 🤣🤣🤣🤣🤣🤣., huyu anaongea lugha ambayo sio yake., idiot!., it's not their language of instruction, neither official nor national language., nikama mchina azungumze Kiingereza., uko na kichaa walai, odd comparison🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.,
Umerukia Tren. Kwa mbele or. So hiyo pipeline yenu ni ya Investors au ya Serikali?Currently there is an existing oil pipeline in Kenya. (I don't even know if you have an existing one). Mbona hiyo insecurity haijawai simamisha the existing pipeline?
Do u know how words are assimilated into English or Swahili languages?.., boss just take a rest, unachosha, I thought by now utakua umeongeza maarifa for arguing with Kenyans kwa hii miaka yote umekua JF, wengi wenu wame elimika kwa mambo mengi sana, ata neno render walijulia humu.., so tulia ujifunze wacha kiherehere na uko zero upstairs dogo🤣🤣🤣🤣🤣🤣.,Ever heard of Misimu.? Rejesta.? Go google them 🤣🤣🤣 neno “ndinga” ni sheng.? Tangu lini.? Umesoma hata lugha we zuzu.? 🤣🤣🤣
Nimeuliza swali, mbona haijwai pata issues zozote za security? Mambo na ownership inaingilia wapi?Umerukia Tren. Kwa mbele or. So hiyo pipeline yenu ni ya Investors au ya Serikali?
Does even that pipeline come close to EACOP?
Inapita Northern Part?
Am referring to Zelensky.., huyo mtangazaji mmoja sio representative ya Tanzanian normal street talk.., pick a random vox pop interview zilizofanywa kwa streets ziko kibao sana., sio kutumia mtangazaji kama representative wa watanzania wote., that's erroneous sampling., nyambaffHili jamaa mbona ni fala 🤣🤣🤣 unaongea kuhusu nini.? Lugha anayoongea mtangazaji sio yake.? Kwahiyo lugha yake ni ipi.? 🤣🤣🤣🤣 hili mbona ni jifala.?
Hizi hasira ni kwasababu ya kuianika kisumu.? Umepata hasira sasa.? 🤣🤣🤣
Sasa nielimike kutoka kwako au niwe mjinga.? 🤣🤣🤣 najifunza nini kutoka kwako.? Especially kwenye lugha.? Yani unadhani unaweza kunifunza chochote kuhudu lugha.? 🤣🤣🤣🤣🤣Do u know how words are assimilated into English or Swahili languages?.., boss just take a rest, unachosha, I thought by now utakua umeongeza maarifa for arguing with Kenyans kwa hii miaka yote umekua JF, wengi wenu wame elimika kwa mambo mengi sana, ata neno render walijulia humu.., so tulia ujifunze wacha kiherehere na uko zero upstairs dogo🤣🤣🤣🤣🤣🤣.,
Mimi nimeeleza wapi habari za zelensky.? 🤣🤣🤣 au tulikua tunazungumzia habari za zelensky hapa.?Am referring to Zelensky.., huyo mtangazaji mmoja sio representative ya Tanzanian normal street talk.., pick a random vox pop interview zilizofanywa kwa streets ziko kibao sana., sio kutumia mtangazaji kama representative wa watanzania wote., that's erroneous sampling., nyambaff
Hasira zote ni kwasababu nimeweka videos za tiny kisumu village center.? 🤣🤣🤣 hautaki kukubaliana na ukweli.?Sama boy 255 nilikuambia tafuta elimu, uko hovyo sana, haubadiliki hii miaka yote humu, bado wewe ni liboya tu, kilaza for life🤣🤣🤣🤣🤣