Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Waaaaa yani bongoslum imported 16,000 cars pekee. 🤣 🤣 🤣 Na tunajua more than half of that ni buses na lorries.
Ile report ya ndugu yako inaeleza kenya iliingiza gari 11k pekee. 🤣🤣🤣 na zingine ni export za nchi jirani. Vipi uliiona.?
 
Ile report ya ndugu yako inaeleza kenya iliingiza gari 11k pekee. 🤣🤣🤣 na zingine ni export za nchi jirani. Vipi uliiona.?
That was a report for brand new cars registered in Kenya. Kwani ukona ulemavu wa akili. 🤣 🤣 In 2023 Kenya imported over 70,000 cars and hata it was a drop.
 
Naongelea gari mpya tena assembled locally wewe unatuonyesha used cars make za 1992. Akili yako inakusaidia kweli?
 
Kumbe hawa jamaa hawaja experience vitu kama hizi before
Even Nyayo has hosted global events
Usituletee mambo ya mambio mbio ya mita 100,000 apa, sisi watz hatuko interested na mambio, sisi hobby yetu ipo kwenye soka na ndiyo mana tuko juu yenu kisoka, na ndiyo mana tuna ligi bora Africa, na ndiyo mana tuliileta Brazil kuja kucheza East Africa pale Mkapa stadium, hayo mambo ya mambio hatuna mpango nayo, ndiyo mana ukiniambia eti uli host world tournament alafu unaniletea mambio mchezo wa kimaskini nakuona kama chale a.k.a Joker.
 
Vyovyote itakavyokuwa bado tuko masaa tofauti na US, we msenge haupo US.
 
Wewe hukai Tanzania… uko diaspora… your posts especially your English can tell ..😁…. Am talking of akina Alaska 007 na Mgonjwa anatabika… and the rest of Tandale Massive…😁😁
So, ulivyo kilaza now unatumia English ku categorize watu, kwnn nyinyi wakenya ni wajinga namna hii? Norway wanaongea lugha gan, Denmark? Germany? Mbona nyinyi watu ni wapumbavu sn namna hii na hamtaki kuelimika, why?
 
You have to understand that he’s still digging himself outta the snow in Dodoma … ka Alaska Mwanangu….🤣🤣🤣🤣🤣…. It’s a difficult task … have sympathy…😂
Kama Alaska mwanangu 😘😘🥰🥰😍😍🇹🇿🇹🇿🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
Makete

Njombe, Tanzania
Kama ulaya mwanangu


Mafinga
Bongo kila hali ya hewa ipo, we are blessed that's why wazungu na watu wote duniani wanaipenda nchi yetu, joto lipo, baridi lipo, barafu ipo kila kitu kipo👇👇🇹🇿🇹🇿🔥🔥🔥
Utaniambia nn we mnuka nuka from shit hole country
 
So, ulivyo kilaza now unatumia English ku categorize watu, kwnn nyinyi wakenya ni wajinga namna hii? Norway wanaongea lugha gan, Denmark? Germany? Mbona nyinyi watu ni wapumbavu sn namna hii na hamtaki kuelimika, why?
You wish I can state that about you but I wouldn’t.. I can Smell Tandale in you all the way from here …😂😂
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…