Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

kenya wapo mbele sana
kuanzia uchumi
na mengineyo
mie sitetei sana ila amin kenye ipo mbele
mfano _ukisema majengo kuna sehem zilizo nje ya mji tena zile kwao wanasema wanaish wasio na hela mfano kuna kibira huko kuna dandora huko relin ila n maghoro sio yale ya kitoto.bei ya chumba KSH 5000 HAD KSH 7000,8000 ,bei ambayo kwa huku kwetu unaishi masaki tena kwa raha na starehe.
👉uje barabara zipo barabara kali
mfano ile highway 🛣 inayotoka mombosa mpka city center zipo barabara 2 tofaut moja ndio sisi tunazotumia ambazo n mwendo kasi
.. nyingi ipo barabara ya maboss huko unalipia kupita io njia hakuna foleni hakuna traffic ni full kujiachia..
huku sisi ndo kwanza tunasumbuka na njia ya mwendo kasi 😅
👉magari sasa na daladala apo nitulie tu gar zipo kule sticker kama zote mdundo had raha full smart tv unakaa umetulia tu
👉huku kwetu sasa

kwenye vyakula mostly wanachukua kwetu apo nakubal
elimu wapo juu pia coz kuna utofaut sana anae maliza chuo kule ata asipo pata ajira wao kujiajir n simple kutokana na kile ulichosome sis bado utakaa ukianzisha kile unarudishwa kule
nenda kariakoo utakuta mtu anauza hereni ila phd zipo kama zote
so tukubali tu wapo mbele ila sio kwa vyote vile vikibwa wanatuzid cc tupeleke
👉mziki,mapishi,warembo,ukalim,na vinginvyo ila kusema battle ya maisha bado.
 
Wanafaa kujua hii itakua a sports city, already kuna golf course, horse racing track, motocross, rugby pitch, polo field, padel court, shooting range etc.
All Nairobi needs is a 10k- 15k seater indoor arena and with Kasarani renovation, Nairobi can host commonwealth games easily.
 
Kasumba hii ilienea sn Kenya kwamba beggars wengi pale Nairobi ni watanzania, ilikwenda mpaka bungeni kwamba waondolewe, wakaaminishana huo upuuzi na kwamba wale beggars warudishwe kwao Tanzania, basi bwana mission ya kukamata beggars kuwarudisha kwao ikaanza hahahahaaa wakaja kugundua 100% ya beggars wote ni wakenya na kati yao 90% ni wajaluo, zilizobaki wanagawana makabila mengine. Mpaka leo wamekausha kimyaaa huo mjadala haukuwahi kuongelewa tena bungeni, wamebaki hawa wanuka mavi wa mitandaoni wakijifariji 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Mr . Alaska 007 … if you was a Pinocchio.. your nose would be now stretching from Tandale to the snowy mountains of Dodoma ….🤣🤣🤣🤣
 
Hivi nyinyi wakenya kwnn ni wajinga hivi? Hii train yetu ni new technology bado ipo kwenye majaribio, hilo suala la kukwama ni kawaida, after hapo tunakuwa tayari tushajifunza, huwezi kusema eti sisi train zetu hazikwami lkn zenu zinakwama, eti ndiyo upate nafuu kwa kuji console. Daima reli yenu haitokuja kuwa efficient kuliko reli yetu ya umeme, never. Sisi pia tunayo reli kama hiyo yenu ambapo train zake zinatumia diesel, je ushawahi kusikia train imekwama? Ni kwasababu sio technology mpya kwetu tunaijua vzr tangu enzi za mababu, but hii ni technology mpya hata nyinyi miaka ijayo huko mkibarikiwa kuwa nayo ni lazima mtakuja kujifunza hapa, kwasababu sisi tutakuwa tayari tuna miaka mingi tunai run.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…