Ni reform zipi hizo za kilimo, mbona mko vague?
Unajitoa ufahamu? 😄😄😄😄
1.Amefuta madalali wa korosho
2.Ameanzisha utaratibu wa mauzo ya mazao ya biashara Kwa online via TMX
2.Ameongeza Bajeti ya Kilimo Kwa mara 6 zaidi na Sasa hactares 500k za irrigation ziko under construction,ikumbukwe Toka uhuru Tanzania Ina hacter 830 tuu.
3.Ameanzisha Mnada wa chai ndani ya Nchi.
4.Ameanzisha Mpango wa ruzuku Kwa pembejeo
5.Ameanzisha progatamu ya kugawa matreka 10,000 by 2030 via mechanisation project
6.Amefifua mashamba yote ya mbegu ya taasisi za Umma
7.epinguza importation ya mbegu za Kilimo Kwa 50%
8.Ameshawishi wawekezaji wa viwanda vya mbolea ,IntraCom inazalisha,Etha group kinaendelea na ujenzi Mtwara.
9.Ameongeza uzalishaji wa korosho na mauzo mengine ya chakula mara 2.
10.Sekta ya mazao inachuana na dhahabu na Utalii kuingiza pesa za Kigeni ndani ya Nchi.
Najua unaumia ila Sasa ndio huna Cha kufanya 😁😁😁👇👇👇
View: https://x.com/GileadTeri/status/1852287351927579069?t=kErWMKEeInV--guRus8Rdw&s=19
Niongeze nyama au niishie? Kula hiyoo ukafie mbali huko 👇👇
View: https://www.instagram.com/reel/DB1uxVVJEGk/?igsh=czU0NWNpazFpMXJz
View: https://www.instagram.com/p/DBwFl-ToiRV/?igsh=cmFpMnd5aTBiY2do