Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

LAND ROVER FESTIVAL YAWEKA REKODI HIFADHI YA TAIFA ARUSHA

Ikiwa ni siku ya pili ya Tamasha la Land Rover, Jijini Arusha leo tarehe 13, Oktoba 2024 Magari zaidi ya 300 chapa ya Land Rover yamefanya safari pamoja kutalii kwenye Hifadhi ya Taifa ya Arusha na kuweka rekodi ya Magari zaidi ya 300 yanayoingia kwenye hifadhi ya wanyamapori kwa wakati mmoja.

1728843293230.png


1728843145640.png


1728843174038.png


1728843239402.png
 
I can afford to feed you for your entire lifetime. Cost of living in Arusha hata haiezifikia ya Narok, I’m Sure with 10k I can party in Arusha for 3 months.

Mimi usiniambukize umaskini zako malaya hii.
Hiyo Pesa you can oly afford staying a day in Arusha tena kule uswazi, hakuna hotel utaishi kwa pesa hiyo 😂😂😂 hiyo ni pesa ya breakfast moja manzee
 
Baadhi ya maneno yanayotumiwa hovyo na WAKUNDUSTAN.
1. International
2. State of the Art
3. Inferiority complex
Ongeza lako.

Imagine Mkundustan anatumia neno ( Inferiority complex ) kwa mtanzania😂
Mkundustan mwenyewe kwa ground😂

IMG_7688.jpeg


Huyu nae alivuma siku ya uchaguzi na kande lake chukuchuku mfukoni😂




IMG_7689.jpeg
 
Baadhi ya maneno yanayotumiwa hovyo na WAKUNDUSTAN.
1. International
2. State of the Art
3. Inferiority complex
Ongeza lako.

Imagine Mkundustan anatumia neno ( Inferiority complex ) kwa mtanzania😂
Mkundustan mwenyewe kwa ground😂

View attachment 3124175

Huyu nae alivuma siku ya uchaguzi na kande lake chukuchuku mfukoni😂




View attachment 3124177
Eti kande chukuchuku 😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom