Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Enzi hizo miaka ya 2010-2015 Wakundustan wakiwekeza miradi elfu kadhaa na thamani yake haizidi hata Usd 100 Bongo, (Unakuta mkundustan ni dalali ana ka value kwenye makaratasi tu😂) Tulikua tunaambiwa we “ We own Tanzania” 😂😂😂
Leo hii ile nakumama ile supermarket imekufa, Uchumi imekufa huku Shoppers ikifungua tawi kila kona nchini Mpaka TABATA 😂

Sasa hivi bank zao kadhaa zinapata faida Tanzania kwa wenye hela. (Tanzanian’s are Rich) 😂
Ama kweli anayecheka wa mwisho kicheko kinasikika zaidi😂
 
You got my point. That's the most important thing. These sideshows won't change a thinge. The day you'll show me any Scania assembly plant in Tanganyika I'll start egaging you on these topics
Wich point. I asked you which brand of bus do you have in Kenya? You ask me to get your point 😀 😀.
Just give me a name.
 
Umenena vyema mkuu 🙏
 
Kwanini wakenya huwa hawamalizii miradi mkuu?
Wakenya wanapenda Sana kufanya miradi ya mashindano bila kuzingatia tija na umuhimu kwa wakat husika 😂😂😂

Hata SGR walikimbia kujengewa baada ya kusikia Tanzania ina mpango huo ona SASA walichokipata ni deni ambalo haliwez kulipika hata miaka 50 na mpaka Leo SGR Yao haijaingia hata sent 1 faida zaidi ya Kula hasara mpaka zaidi ya 10b kwa nusu mwaka 😂😂😂😂

Wakenya wanapenda sifa waonekane wako vzr kumbe wanakufa ndani kwa ndani
 
Zamani nilikuwa nadhani wapo vizuri kweli 😅😅😅😅😅😅😅😅
 
Well said Bro. RIP The Late President John Joseph Pombe Magufuli, hakuna sehemu ambayo huwa namkumbuka huyu mzee kama nikipita barabara ya Ubungo- Kibaha hasa sehemu ya Mbezi Mwisho, usipozoea ule mzunguko wa zile barabara za juu unaweza potea fasta tu, imagine miaka 10 iliyopita sehemu ile ilivyokuwa na Jam moja yenye stress isiyoelezeka. Mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni. Tutaonana Baadae🧚🏾‍♂️
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…