muhogo_kiks
JF-Expert Member
- Dec 4, 2018
- 1,759
- 4,854
Sasa kama wana rickety railway wataongezaje speed? Labda Lewis254 ana jibu!
Ukiwa umeshiba huwezi andamana yaani unaanzaje kuandamana wakati baada ya kula mtu unatakiwa upumzike chakula kishuke π€π€π€£π€£π€£π€£ but kundustan muda wote wananjaa wacha waandamaneWewe hujaona Gen Z wana faint mahakamani kisa njaa mpaka hakimu anawanunulia maziwa π€£π€£π€£π€£
Huyu mjinga kweli railway design ni 100kmh anataka iende 160kmh?
ππππ Na ukiwaambia hapa wanakua wakali
Heko kwa lugha ya Wasabaki kutoka Lamu.
Ikizorota watakaokufa njaa ni nyie nyang'au,sisi tunavusha chakula tyuMnatutegemea sana.
wacha gubu mzee! sikiliza content unachoona za kubandika wenzio tunapenda!Yani wanawake Bana SASA anatuonesha kucha za nn ππππ kucha zenyewe zakubandika
Nani anategemea mwenzie? South Sudan watakuja!Mnatutegemea sana.