Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Watanzania wana pesa, wakaenda kuijaza kigali maamaaeee, tunasubiri Gor Mahia Vs Yanga tukawatom.be huko huko kwao, nilikuwa naisubiri hii mechi ili mnuka mavi akae kimya 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Nilikuwa nawasubiri kwa hamu, wamejaa kwenye mfumo 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
 
Yanga inaenda kuzindua Kisumu jua kali Stadium, Gor Mahia wameomba kucheza na Yanga, sasa nawaambia kabisa kama Gor Mahia itatoa sare na Yanga naondoka jamiiforums for good.

Nshamuandikia msg Hersi waweke full mkoko mana Yanga naijua kwa dharau, wanaweza kuweka kikosi dhaifu, sasa Hersi nishamchana 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…