Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

.
Before anything, find a solution to Kenyan slum's 'flying toilets'.
 
Tuoneshe tower ulio ijenga wewe ila tuamini hausubiri serikali
I have shares in KCB bank and they just built a tower in Upper Hill. So pesa tangu imetumika pale kujenga lile jumba. Swali Ingine please?
 
., co
Pride goes before the fall... you talk, we build!
Point of correction: we talk, your government builds for you. Lazy bongolala just sitting there waiting for their government to build everything in their towns. Hebu leta jengo moja refu linalomilikiwa na mtanzania au a Tanzanian company. kila kitu ni ya serikali huko. Very lazy danganyikans with zero entrepreneurial skills
 
.
It is very funny indeed hearing a Kenyan saying that we are lazy while our people feed you every year, your lazy ass can't produce enough for yourselves.
 
Wacha maneno mengi, hii ni Tanzania mpya, tumeweza kutoa $3.1B kujenga reli, tumetoa $2B kujenga biggest hydroelectric dam in EAC, hatuwezi kushindwa kununua bullet trains, subiri uone Tanzania mpya isiyoendekeza rushwa na ukabila
Ubaya wenu ni kuwa na ushabik wa kijinga. Do you know the technology and requirements needed to build a bullet train? My friend, there's free information on the internet. enda kwanza ujielimishe kuhusu bullet trains kabla ya kuanika ujinga yako hapa dunia yote ione. Hata kama pale ulaya kwa nchi zilizoendelea ndio kujenga bullet trains ni changamoto kwa nchi kadhaa sasa ldc kama Dangayika ndio itaweza? Don't show how ignorant you are!
 
Kwanza jifunze kiswahili.
Nimeweka alama kwenye baadhi ya makosa ya kiuandishi. Tafadhali jifunze kiswahili. Unaharibu lugha yetu.
 
Siku zote mtu mpumbavu anadhani kila mtu ni mpumbavu kama yeye, Ninyi si ndiyo mliodanganywa na viongozi wenu kwamba Kenya haina umeme wa kutosha kuweza kujenga reli ya umeme, ghafla tu mliposikia Tanzania inajenga electrical railway mkabadilika kwamba na nyinyi mtaweka umeme baada ya miaka mitatu, kwani hamkulijua hilo kwamba baada ya miaka mitatu mtakuwa na umeme wa kutosha, kwanini msingeweka miundo mbinu ya umeme kabisa?

Kama kweli baada ya miaka mitatu mtakuwa na umeme wa kutosha, kwanini reli ya Nairobi kwenda Naivasha ambayo ujenzi wake utachukua miaka mitatu toka sasa wasijenge umeme kabisa wanaendelea kujenga ya Diesel?, ninyi kila kitu kwenu hakiwezikani hadi Tanzania ikifanya ndiyo mnaiga, mlishasema kwamba Tanzania ni LDC haiwezi kujenga electrical, mlipogundua imewezekana mnaamisha goli mnasema haiwezi bullet trains, mjinga mkubwa wewe, hii siyo Kenya, acha kulinganisha Tanzania na uchafu unaoitwa Kunya.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…