Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Jana mmeua watoto wa university kwa driving recklessness. Ungekufa wewe na hizi nairobiwalkers instead.
It's sad that you are celebrating the loss of life through accident. Unafikiri ni mapenzi yao wakutane na mauti in that manner?

Can't bend that low. Nishushe hapo tafadhali. Huo sasa ni ujinga na kukosa utu.

You don't even respect the value of life!!

Kama huna content nyamaza tu. Ajali ni kitu inaweza kupata hata wewe popote pale so I don't understand what you find funny in it
 
shida ni Hujui kiswahili , no one is celebrating. and for this your low level of comprehension then I was right to say bora ungekufa wewe na walevi wenzako mnaoandika ujinga kwenye hili jukwaa kuliko wale watoto wa chuo.
 
shida ni Hujui kiswahili , no one is celebrating. and for this your low level of comprehension then I was right to say bora ungekufa wewe na walevi wenzako mnaoandika ujinga kwenye hili jukwaa kuliko wale watoto wa chuo.
Anataja taja sijui university 🤣🤣 najiuliza tu maswali ya comprehension alikua anapata ngapi.? Mana haunekani kuelewa Chochote 🤣🤣

Je ni kwamba hajui kiswahili au ana uwezo mdogo wa kudadavua mambo.?
 
shida ni Hujui kiswahili , no one is celebrating. and for this your low level of comprehension then I was right to say bora ungekufa wewe na walevi wenzako mnaoandika ujinga kwenye hili jukwaa kuliko wale watoto wa chuo.
Nilisema unishushe kutoka Kwa huo mjadala. Don't have time to talk about accidents in sarcastic manner iwe imefanyika Kenya, Tanzania au popote pale
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…