Ndio sababu yao kubwa kuwa Kenyan section ya JF kujaribu kujilinganisha nasi knowing very well ligi yao ni kina Central African Republic ama Chad.Nyie wabongo mnapenda sana kuabudu SA sijui ni kwa nini. That's called inferiority complex
Ni sawa lakini si kutajataja SA saa zote kana kwamba ni mbinguni. Saa zingine ni vizuri mtu kijiamini and I think that's what has made the difference between us Kenyans and you TanzaniansSasa wewe mbona unaupuuzi ilhali unaujua huo ndio mfano halisi? Hamna iyo sifa najua mliitaka sana ,ni ukwel usiopongika sa mimi kuitaja inafit kwenye mazungumzo yale kama umeumia sana unstall jamii forum
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Ndio mnajiamin hadi mlima klm ni wenu right? Mnautapeli ndani yenu sio suala is kujiamini....infact tuyaache hayo...leta hoja ingine tudiscussNi sawa lakini si kutajataja SA saa zote kana kwamba ni mbinguni. Saa zingine ni vizuri mtu kijiamini and I think that's what has made the difference between us Kenyans and you Tanzanians
kitu yenye iko Proposed ndio iko kwa ndoto
naulizia ya durbun
bado iko proposed miaka mitatu sasa Durban Iconic Tower - Wikipedianaulizia ya durbun
Sasa nakwambia ukweli huutaki ndio alisema lakini 80s na leo 2017😀😀😀😀 kwanini unapata hasira hvo nikizungumzia habari ya ardhi😛😛😛Kawaida yako ukibanwa Kwa kona unakosa hoja na kuleta visingizio na vijisababu. whether Nyerere alisema last year au 1920 cha msingi ni kwamba alitamka hayo maneno Mbona tu usikubali yaishe? Halafu story ya mashamba yanatoka wapi? Niko na hekari kama 50 hivi unaeza kuja nikupatie kidogo
still approved not yet approvedbado iko proposed miaka mitatu sasa Durban Iconic Tower - Wikipedia
haha only two towers inakuchochaSasa nakwambia ukweli huutaki ndio alisema lakini 80s na leo 2017😀😀😀😀 kwanini unapata hasira hvo nikizungumzia habari ya ardhi😛😛😛
Kwenye skyscrapercity hata mm naeza fungua thread nikaandika nachojua mimi😀😀😀😀😀 so sio hoja isipokua ukweli uko hapa chini
Google umeiona johnaulizia ya durbun
Kama two towers tuanze kuhesabu over 30😀😀😀haha only two towers inakuchocha
From 2014 to 2017 and then unaongeza minne tena na mm nakuongeza mingine 5😀😀😀kitu yenye iko Proposed ndio iko kwa ndoto
bado ikue Approved kisha ichukue mwaka ndio waanze Site Preparation.... by then Kenya will be proud of having the tallest tower in the continent.... at least for some years to come
Kwa sasa tunatoa 1750MW
Tuko mbioni kuongeza zaidi ya 2100MW in three 3yrs to come
Najua mko na 2500MW +-
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Huo "utapeli" ndio iliyosaidia SA mnayoabudu kufanikiwa kimaendeleo mbele yenu.The same same "utapeli" ndio pia imefanya Kenya kuwa na maendeleo na uchumi kubwa kuwashinda. Hata nyie pia mko huru kuwa watapeli if that's what it takes to be a role model to others. The sooner Danganyikans stop burying their heads in the sand, the better for their country.Ndio mnajiamin hadi mlima klm ni wenu right? Mnautapeli ndani yenu sio suala is kujiamini....infact tuyaache hayo...leta hoja ingine tudiscuss
Bado unaitaja SA right...mbona tukiitaja kwenye mifano Hai mnaumia sana mioyo?Huo "utapeli" ndio iliyosaidia SA mnayoabudu kufanikiwa kimaendeleo mbele yenu.The same same "utapeli" ndio pia imefanya Kenya kuwa na maendeleo na uchumi kubwa kuwashinda. Hata nyie pia mko huru kuwa watapeli if that's what it takes to be a role model to others. The sooner Danganyikans stop burying their heads in the sand, the better for their country.