Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,805
- 41,709
Okay let's say unapokea 3.9 million. Turudi hapa 3.9 million ×2= 14 million.?;I you said 👇Your understanding is very poor. Just say that you want to know my exact salary.
First, more than 3M is not equal to 3M. Ama kama unaezapata penye nilisema my salary is exactly 3M please tag me there.
Naona kama hiyo Bank Statement yangu inawauma kweli kweli. Wengine wanasema sio yangu🤣😂😂
I want to know more about this 👇Yes, what I posted was inclusive of my salary two months. Nini huelewi hapo😂😂🤣😂. Ama unataka nikupatie kazi ya kunioshea gari uache kuuza sweets kwa barabara.
3.9M umetowa wapi? Umejua unanishangaza sana, baadala ufanye kazi kwa bidii uache kuuza peremende wewe uko hapa unabishana na mwenye amekushinda mara dufu😂.Okay let's say unapokea 3.9 million. Turudi hapa 3.9 million ×2= 14 million.?;I you said 👇View attachment 2900140😂😂😂😂😂😂
Whatever I posted was my salary of two months. Ni nini huelewi hapo?I want to know more about this 👇View attachment 2900142😂😂😂😂😂
😂😂😂😂😂 I think mimi naeza kuwa the youngest boi in this thread, kwa ule uso wako wewe nikikukadiria unaweza fika 40s. Huku tusiongelelee .. mimi nataka kujua kuhusiana na hili 👇3.9M umetowa wapi? Umejua unanishangaza sana, baadala ufanye kazi kwa bidii uache kuuza peremende wewe uko hapa unabishana na mwenye amekushinda mara dufu😂.
Kwanza it's very shameful ati someone younger than is better of kukuliko financially.
Mkuu tunamsiba mzito. Huyu mzee wetu na;LAMAMAYEEEEE!!!
LOWASSA KAFA LINI!!??
NDIO MAANA HAWA JAMAA WALITUNGA MAGUFULI ALIENDA KUTIBIWA NAIROBI!!
MAJIZI HAYA JAMAA MPAKA YA TAARIFA.
SHUBAAMIT
I'm younger than you and I'm well financially kuliko.😂😂😂😂😂 I think mimi naeza kuwa the youngest boi in this thread, kwa ule uso wako wewe nikikukadiria unaweza fika 40s. Huku tusiongelelee .. mimi nataka kujua kuhusiana na hili 👇View attachment 2900143😂😂😂😂😂😂
Post nakuruhusuI'm younger than you and I'm well financially kuliko.
Ama unataka nikupostie ID yangu pia?
Lowasa si chadema brother. Wacha kukurupukaRest In Peace Lowassa....what a loss for Chadema!
Kwanini unadanganya watu maisha.? .? Young boi.? 😂😂😂
Yani huku hakuna kitu nishaiweka mkakosa kupinga?Kwanini unadanganya watu maisha.? .? Young boi.? 😂😂😂
“showcasing this things” hii kingereza umetoa wapi mzee ? Nyie si huwa mnajinadi mpo fit hiyo lugha ? Kwanini mzee usi opt swahili ? Since when it is “this things “ ? Umeanza na kufeli masta utafaulu kipi jirani ?OOOOH! Now I know you guys just love to compare yourselves with us, maybe to console yourselves that you are close.
After we beat you in a thread you sensationally come up with another one, We are better than you in every possible way and you know it.
Maybe this thread will make you happy for a moment but after several posts you will open another one. I am sure it is not your memory. We have like 10 threads already showcasing this things.
Unaikumbuka battle ya ground kati ya ichoboy vs mwaisa Sadima Dickson.? Ukitaka uaminishe watu kuwa ni wewe uko vizuri financially do the same, usipost taarifa zenye unaficha ficha kwa stickersYani huku hakuna kitu nishaiweka mkakosa kupinga?🤣🤣😂😂.
So in short unajaribu kusema ati nadanganya and that's not me?
I have been posting things here all along sijui umekuwa ukilala wapi? As for the stickers they will remain in everything I post cause why do you want to know more about me?Unaikumbuka battle ya ground kati ya ichoboy vs mwaisa Sadima Dickson.? Ukitaka uaminishe watu kuwa ni wewe uko vizuri financially do the same, usipost taarifa zenye unaficha ficha kwa stickers
Huyu tangu aposti mapesa ya google, sina ham nae.😂😂😂😂 Mzee leo umetoa boko tena mzee. Last week ulisema mshahara wako ni around 3 million Tz money na ulipost salary slip , sahii unasema kwamba 14 million ni mshahara wako wa miezi miwili. You should tell us. 3 million ×2 = 14 million.? 😂😂😂😂
Kuhusu hela usiongelee, wewe ni mdogo angu kama ilivyo ki umri, I make more money in two weeks than your monthly salary.I have been posting things here all along sijui umekuwa ukilala wapi? As for the stickers they will remain in everything I post cause why do you want to know more about me?
I'm the only person who determines what you can know about me. Just like today I decided to let you know that even with your old age I'm still better than you.
Hii picha nilipiga way back sana. Wakati najitafuta nadhani ilikua 2020 .. and by the way hiyo jiko hapo ni 70k (double plates, Kodi Tek) nilinunuaga Arusha those days, meza 60k, mtungi wa gesi na gesi yake ni 115k.. so hiyo kitchen yangu ilikua ni around 245k.Wewe ni maskini hakuna kitu unaniambia. And that poverty can clearly be portrayed in this your kitchen. Everything in this your Kitchen is less than my monthly Mobile bill.
Goodnight.
View attachment 2900153View attachment 2900154
Kumbuka kwetu maisha bei nafuu kaka.Hii picha nilipiga way back sana. Wakati najitafuta nadhani ilikua 2020 .. and by the way hiyo jiko hapo ni 70k (double plates, Kodi Tek) nilinunuaga Arusha those days, meza 60k, mtungi wa gesi na gesi yake ni 115k.. so hiyo kitchen yangu ilikua ni around 245k.
Sasa kama pesa yako ya vocha ni hiyo then congratulations 🤣🤣🤣Mimi siwezi kudanganya mzee wangu 🤣 🤣🤣
Deni lenu la taifa ndo fungu kubwa katika bajeti yenuKDF budget can run your country for one year.