Uwe unauliza ilikuwaje akaletwa huko.usiandike tu.
debt to GDP ratio imefika 60% πππππtafsiri hii tafadhali. sijakuelewa
Yeah we got crooks 'kwa offe' but thats non of your biz!debt to GDP ratio imefika 60% πππππ
You claim your GDP is $70.53bYeah we got crooks 'kwa offe' but thats non of your biz!
πππππ Hasira hasaraYeah we got crooks 'kwa offe' but thats non of your biz!
Sasa hivi hutawaskia wanaongelea GDP tenaπππYou claim your GDP is $70.53b
then 70.53B * 60/100 = Deni lenu ni $42.318b
Your population is 48.46Million = 48460000
Then deni ni $42,318,000,000 so 42,318,000,000/48460000 = $900
Kwahiyo kila mkenya sasa hivi anadaiwa $900 Kenya ni watumwa
Stop crying. It's not like the money is going to come out of your pocket. Focus!!!You claim your GDP is $70.53b
then 70.53B * 60/100 = Deni lenu ni $42.318b
Your population is 48.46Million = 48460000
Then deni ni $42,318,000,000 so 42,318,000,000/48460000 = $900
Kwahiyo kila mkenya sasa hivi anadaiwa $900 Kenya ni watumwa
Your current debit is $36,803,874,000.00Stop crying. It's not like the money is going to come out of your pocket. Focus!!!
Your debt is 39% GDP...your GDP = 47.33You claim your GDP is $70.53b
then 70.53B * 60/100 = Deni lenu ni $42.318b
Your population is 48.46Million = 48460000
Then deni ni $42,318,000,000 so 42,318,000,000/48460000 = $900
Kwahiyo kila mkenya sasa hivi anadaiwa $900 Kenya ni watumwa
Kwan umeskia railway mpaka sasa tumekopa???ππ Phase 1 and 2 zote zinajengwa kwa pesa ya ndani na sio mkopoyour debt is 39% before railway construction
Anzia hapo kwanzaππππYour debt is 39% GDP...your GDP = 47.33
47.33-(0.39*47.33)= 28.87b
So by your foolishness info tz has a GDP of 28.87b
Alafu deni la tanzania ni 34.2% na sio 39 hasira haitakusaidia na sisi hatujazoea kupika data za uchumiπππππyour debt is 39% before railway construction
Naona mpaka mwenyewe unaona aibu. Mpaka railway construction mpaka leo hii ninayokueleza tunalipa cash from our government.your debt is 39% before railway construction
Haha Tanzania struggles to finance SGRKwan umeskia railway mpaka sasa tumekopa???ππ Phase 1 and 2 zote zinajengwa kwa pesa ya ndani na sio mkopo
Ndio hii hapa
Hahaha wikipediaππππNdio hii hapa