Boss huu Mzigo wa zamani sana nilinunua 2014 wakati nipo shule. Ni Nikon D7100. Ishachoka😂Kaka specs za hii nikon ziko vipi?
Export to TanzaniaHiyo bus direct kutoka China hamna uwezo wa kujenga hiyo body!
Hzi ndio habari munazojidanganya ili kupunguza hasira 😅😅😅😅😅😅
Statistcs za uongo. Hakuna CRDB group wala NMB Group. Tafuta taarifa sahihiKenya ndio baba wa East Africa.
View attachment 2859177
Out of 20 arrivals in Dar is Slum port, 14 are empty. These 14 are tugboats, pilot boats and passengers' ferries.Hzi ndio habari munazojidanganya ili kupunguza hasira 😅😅😅😅😅😅
Do you even know what a group is? You want to tell me those banks hawana branches? Alafu kama ni statistics za uongo ebu tuambie which bank has most assets in East Africa.Statistcs za uongo. Hakuna CRDB group wala NMB Group. Tafuta taarifa sahihi
Wewe Nurse wa Shakira Mohamed Kutoka Sai Pharmaceuticals. Vipi bado upo pale na Salary yako ile uliyotuonesha humu? poor girlDo you even know what a group is? You want to tell me those banks hawana branches? Alafu kama ni statistics za uongo ebu tuambie which bank has most assets in East Africa.
We are not lazy like Tanzanians.Hiyo bus direct kutoka China hamna uwezo wa kujenga hiyo body!
My salary can feed your entire village.Wewe Nurse wa Shakira Mohamed Kutoka Sai Pharmaceuticals. Vipi bado upo pale na Salary yako ile uliyotuonesha humu? poor girl
🤣 🤣 🤣 🤣My salary can feed your entire village.
Actually I can feed most of you here. Without even straining.🤣 🤣 🤣 🤣
You failed to feed your parents; today you are crying to feed Tanzanians!!
Actually, the stupidity of Kenyans has exceeded the highest level of stupidity
View attachment 2859218
Can you tell us any about your Indian Boss Shakira Mohamed?Actually I can feed most of you here. Without even straining.
My boss is not Indian and I'm not working for Sai anymore. My skills and experience is on demand.Can you tell us any about your Indian Boss Shakira Mohamed?
Mama Samia inabidi afanye kweli mradi wa bagamoyo port maana maana miradi miwili mikubwa ya bwawa la umeme na daraja la busisi ishaisha inaipa space serikali kufanya miradi mingine mikubwaSehemu pekee walikuwa wanajifariji ni kwenye bandari, nako huko tushawapiga, wakati Magufuli anaipanua Dar port hakuwa mjinga, alikuwa anajua ni kitu gn anafanya, yule mzee Mwenyezi amuweke panapo stahili, hakuna mradi hata mmoja aliofanya usiwe na impact.
Hahaha uko wapi siku hizi?My boss is not Indian and I'm not working in Sai anymore. My skills and experience is on demand.