kaka hongera sana....ila nakuonea huruma kwa vile ulivyotumia juhudi,maarifa na akili kubwa kuwafafanulia madini kama haya watu ambao dhahiri shairi ni "zero brain".
umegusia jambo muhimu sana....mentality ya wakenya wengi ni kwamba watz hawajasoma,hawana confidence na wavivu.wameaminishwa hiyo kitu na mfumo wao wa elimu..
Hawa si watu wakuwachekea japokuwa ni jirani zetu ila pia wapo ambao ni wazuri lakini ki ujumla inabidi ukae nao kimachale machale.
.
Kila mkenya niliyekutana naye huwa anakuja na hizo swagger zao za watanzania hawajasoma, sijui wako lazy au Kenya is so developed. Lakini baada ya kuongea nao kidogo wanakuwa kama wamepigwa na radi vile, yaani mpaka wanatia huruma. Ni kama vile umewaondoa kwenye reality fulani hivi na hawajui wafanyeje.
kuna kitu viongozi wao wanawadanganya wakiwa wadogo kwasababu haiwezekani kila mkenya awe hivyo. We ona hata hapa, akija member mpya utaona zile stereotype zao lakini akikaa kwa muda utaona anabadilika.
kwa sasa uzi umerahisisha sana namna ya ku-argue na wakenya.TREAD IMEFIKISHA 1,000,000 VIEWS.
Natumaini watu wengi wamejifunza kupitia thread hii. Wakenya wamekuwa na heshima kubwa dhidi ya watanzania.
Wakenya nawataka mtuvumilie tu maana hatutaacha kuwasema. Tutawasema saaaaana mpaka mje kupiga magoti na kutubu.
Sasa tunaanza kivingine sasa kuhusu huu uzi.
jay aka kilaza.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122]watz wameandika macompo (insha) hapa joo...tulieni wajamaa leo sunday shikeni vinywaji baridi sijui Dar kuna baridi kama huku au la... tuusan yupo wapi December nataka nije kwako ndg..especially hii baridi ikizidi...
heshima ndioTREAD IMEFIKISHA 1,000,000 VIEWS.
Natumaini watu wengi wamejifunza kupitia thread hii. Wakenya wamekuwa na heshima kubwa dhidi ya watanzania.
Wakenya nawataka mtuvumilie tu maana hatutaacha kuwasema. Tutawasema saaaaana mpaka mje kupiga magoti na kutubu.
Sasa tunaanza kivingine sasa kuhusu huu uzi.
Alhamdulilahi vipi mseng.e?jay aka kilaza.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122]
Dar kipindi hiki ni joto na vnywaji baridi vinapatikana kwa wingi ni wewe tu.watz wameandika macompo (insha) hapa joo...tulieni wajamaa leo sunday shikeni vinywaji baridi sijui Dar kuna baridi kama huku au la... tuusan yupo wapi December nataka nije kwako ndg..especially hii baridi ikizidi...
.umegusia jambo muhimu sana....mentality ya wakenya wengi ni kwamba watz hawajasoma,hawana confidence na wavivu.wameaminishwa hiyo kitu na mfumo wao wa elimu.
elimu yao inawaamisha kwamba ukijua kujieleza kwa kingereza mbele ya mtz,basi ni rahisi kum-control.
pia elimu yao inawaaminisha kwamba kingereza ndio kila kitu kuliko maarifa.wakenya wengi wamejificha kwenye kichaka cha kingereza na sio maarifa.
hii ndio sababu iliyopelekea baadhi ya waajiri nchini miaka iliyopita,kuajiri wakenya katika baadhi ya idara kwa kudhani kwamba wana uweledi mzuri kisa tu wanazungumza kingereza.
nashukuru waajiri wengi waliaamua kuachana na wakenya baada ya kuona ubabaishaji wao makazini.
Asante magufuli
View attachment 629194
Mzee kaamuaAsante magufuli
View attachment 629194
Naona kama Mada hii imezidi kuongeza Chuki zaidiTREAD IMEFIKISHA 1,000,000 VIEWS.
Natumaini watu wengi wamejifunza kupitia thread hii. Wakenya wamekuwa na heshima kubwa dhidi ya watanzania.
Wakenya nawataka mtuvumilie tu maana hatutaacha kuwasema. Tutawasema saaaaana mpaka mje kupiga magoti na kutubu.
Sasa tunaanza kivingine sasa kuhusu huu uzi.
.TREAD IMEFIKISHA 1,000,000 VIEWS.
Natumaini watu wengi wamejifunza kupitia thread hii. Wakenya wamekuwa na heshima kubwa dhidi ya watanzania.
Wakenya nawataka mtuvumilie tu maana hatutaacha kuwasema. Tutawasema saaaaana mpaka mje kupiga magoti na kutubu.
Sasa tunaanza kivingine sasa kuhusu huu uzi.
Kenya's problems like Extreme Hunger, Poverty (at 44%), insecurity and Disunity make you weaker, a reason M7 deployed soldiers to Migingo and meanwhile Pokots up North have their own army within the country, plus Alshabaab wanavinjari hapo nairobi na kufanya watakavyo,......Mbona huwa mnatuonea sana Tanzanians hahaha...mkiona mkenya ni kama mmeona nyoka mwenye sumu.It's just that we are brought up to believe in ourselves so much and get whatever we want by all means.So on behalf of fellow Kenyans we apologize for that.Mtajua hamjui my frens........mnatuchezea rough coz Uhuru Kenyatta ni mpole na mwenye huruma.....2022 kuna probably William Koitalel Arap Samoei Ruto.....mtapata majibu mnatafuta kwa kuchokoza Kenya kila mara
Dar Ni joto sahivi sio mchezo ..watz wameandika macompo (insha) hapa joo...tulieni wajamaa leo sunday shikeni vinywaji baridi sijui Dar kuna baridi kama huku au la... tuusan yupo wapi December nataka nije kwako ndg..especially hii baridi ikizidi...
We all know your poverty level is at 87%.....that's where least developed countries fall under.Kenya's problems like Extreme Hunger, Poverty (at 44%), insecurity and Disunity make you weaker, a reason M7 deployed soldiers to Migingo and meanwhile Pokots up North have their own army within the country, plus Alshabaab wanavinjari hapo nairobi na kufanya watakavyo,
, tena naskia mnataka kugawana nchi, tunavizia hapo tunyakue walau counties mbili au tatu kiulaini kabisa,
Hamna La kutufanya nyie, ni weupe kabisa.
Acha tuendelee kuwanyoosha.