chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,742
- 46,083
Voa wawaedit kwa kipi mnachowatisha na hayo makarai yenu? πππNice edit.
Ndio maana kipindupindu hakiishi huko kunyaland.Ninayo maktaba nimeijenga mahususi sababu ya kushughulika na hawa makonokono, ya nafikiri kuna mafala ya kuwapanga humu π€£π€£π€£ hawajui tuna kila supportive attachment ya kuwavua nguo ππ
Kunyaland inahitaji decades kama 5 hivi watackle janga la maji walilonalo angalau kwa 30% hali ni mbaya acheni kabisa.
Kunyaland hata maeneo posh kunywa maji yenye mchuzi wa mavi wala si ajabu tena wanashukuru kuliko kukosa kabisa hayo maji sababu ni kawaida kukosa hata maeneo yao ya vibopa ππ
View attachment 2738201View attachment 2738199View attachment 2738200
Edit ya nini hayo sio mabasi yenu? Pinga kwa ushahidi.Nice edit.
Uliyopost ni ya mwaka gani? π€£ π€£Haya mambo ni ya mwaka gani? πππ
Ni kuwacheka tu huku watu waningiza vyuma kila baada ya dakika 1π π π πSijui mbona Watz huona kupost magari kama kitu cha ajab!!! Ushamba huwa tunyamazia ju ni fala.
View attachment 2738080
View attachment 2738082
Kwa bakora hii hutamuona two days π π π
Nimeskia zwazwa kauliza ya mwaka gani?π€£Haya mambo ni ya mwaka gani? πππ
Hapo ndio wivu imekufikisha bongolala?Made in Kunyaland Presidential motorcade π€£π€£π€£π€£π€£
View: https://twitter.com/AfricaViewFacts/status/1698380369911758890?t=5CgkrcCJrvfXdJW2AMv9hw&s=19
Ikulu yao wenyewe wana mgao wa maji wanategemea maboza πππNimeskia zwazwa kauliza ya mwaka gani?π€£
Akikujibu tu nitag
View: https://twitter.com/actnowke/status/1696216052512829932?t=Q7gfFgpL-S3T-N-rmcBNFQ&s=19
View: https://twitter.com/TOTOWANJE/status/1695675214292500770?t=Lp4JZGE4kTb0hUo1VEswtw&s=19
View: https://twitter.com/Senator_Abok/status/1695350011066765519?t=68pqUMud-WqWlkw0f3eEzg&s=19
View: https://twitter.com/EmmahsGarden/status/1697572623020970206?s=19
Mombasa inakosaje maji na mito yote inayotiririsha maji baharini? Wameshindwa kutengeneza dams za kukinga maji na kusafisha? Kweli wakundustan wamenyimwa akili wakapewa njaa ππMombasa yenyewe sasa π π hii ndio inashindana na mwanza manyuziii miaka 60 iko pembeni mwa indian ocean na haina maji
View: https://twitter.com/StandardKenya/status/1660595152878960641?t=CMJY5B-HAK8FlNVTZKSesA&s=19
Wanaacha maji yote fresh yanaingia kwenye chumvi π , Kwa kuwa wao ni advanced nation watafanya desalination ili kuyapump tena for use in Homes and other areas. Hii yote inawezekana maana ni Scandinavian country iliyopo huku kimakosa. TOPESTAN πMombasa inakosaje maji na mito yote inayotiririsha maji baharini? Wameshindwa kutengeneza dams za kukinga maji na kusafisha? Kweli wakundustan wamenyimwa akili wakapewa njaa ππ
Kitu wanaweza ni kupanua midomo na kukaza mishipa ya fuvu π€£ π€£ π€£ π€£ π€£Mombasa inakosaje maji na mito yote inayotiririsha maji baharini? Wameshindwa kutengeneza dams za kukinga maji na kusafisha? Kweli wakundustan wamenyimwa akili wakapewa njaa ππ
ππππ Wakifanya hivyo week 1 nchi yote inapigwa mnada na mejembe auction mart, gharama ya desalination tu itawafanya wauze Lita 1 kwa million 2Wanaacha maji yote fresh yanaingia kwenye chumvi π , Kwa kuwa wao ni advanced nation watafanya desalination ili kuyapump tena for use in Homes and other areas. Hii yote inawezekana maana ni Scandinavian country iliyopo huku kimakosa. TOPESTAN π