Simjui huyo ila usidanganye umma kua hujui chochote kuhusu tanzania na sasa wakenya ndio wako makini kweli na tanzania maana wameanza kuona chachu ya maendeleoHaha...yani hadi MP wa kitutu machache mnajua na ata VP wenu sijui
yaani tunajua kila kitu kuhusu wakenya....hapa nilipo najua mpaka rohoni mwako unawaza nini mda huu.[emoji23]Haha...yani hadi MP wa kitutu machache mnajua na ata VP wenu sijui
Nyinyi mnawatch news ya Kenya sana hadi mnajisahauSimjui huyo ila usidanganye umma kua hujui chochote kuhusu tanzania na sasa wakenya ndio wako makini kweli na tanzania maana wameanza kuona chachu ya maendeleo
ni kweli na si uongo....tunafatilia sana issues za kenya kwasababu tupo katika mission ya kukatawala hako kanchiNyinyi mnawatch news ya Kenya sana hadi mnajisahau
Amka msee acha kuotani kweli na si uongo....tunafatilia sana issues za kenya kwasababu tupo katika mission ya kukatawala hako kanchi
kiuchumi,kisiasa na kijamii.[emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122]ni kweli na si uongo....tunafatilia sana issues za kenya kwasababu tupo katika mission ya kukatawala hako kanchi
kiuchumi,kisiasa na kijamii.[emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
[emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
ni kweli na si uongo....tunafatilia sana issues za kenya kwasababu tupo katika mission ya kukatawala hako kanchi
kiuchumi,kisiasa na kijamii.[emoji23]
Sheria ni msumeno asante tanzania
View attachment 624649
Dawa yao hao ni wakuryaI wish pokot wangekuwa wanaishi hapo border. ....halafu muibe mifugo yao. we would be talking of revenge attacks in thousands in northern Tanzania. .....hata polisi wenu hawangeweza
Dawa yao hao ni wakurya
Hii ni mbaya buda, ndio shida inatokea SA. Hata wale kule walikuwa kwa ile land since 1800. That is inequality, Indeginious wamezaliana hawatoshei, sasa wanakutana na ma foreign settlers wana big chunks of land, lazima kinukeHio place shida ni ranchers. Kenyan whites wako na mashamba makubwa sana huko na wamekuwa in conflict na Wamasai na Wasamburu. Kuna wakati some white guy was killed na another rich woman, Kuki Gulliman shot. I guess these rich white ranchers ndio wanalipa polisi wauwe hao mifugo. Lakini this is political because some Maasai MP alikuwa ana incite Wamaasai waingie kwa mashamba ya wazungu hao forcefully and bringing tribal(racial) isht in the area. Those Maasai I guess want the whites gone but sioni those whites going anywhere coz most of them wameishi hapo for generations, guess late 1800 na early 1900s. But they own huge chunks of land which is not good to the locals. But as long as one has the Kenyan citizenship dont care the colour ama religion ama whatever hafai kuwa anaharrasiwa, this is the 21st century.
Em kula karanga huko Bill juu yangu sababu una njaa sana Hahaha jirambe babu wewe Punguza povuI wish pokot wangekuwa wanaishi hapo border. ....halafu muibe mifugo yao. we would be talking of revenge attacks in thousands in northern Tanzania. .....hata polisi wenu hawangeweza
It is dream come true, Odinga, Kalonzo is our puppet, you saw the people rallying behind him.Amka msee acha kuota
You think all men are harshly bitten by their wives like all of Kenyan men, we will make them toysmy friend pokots are bad news......they rival the toposas of Ethiopia and south Sudan. each one of them owns a rifle.......
ni kenya hiyo msee...[emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122]hiyo picha ya second last si ya Kenya. .....
my friend pokots are bad news......they rival the toposas of Ethiopia and south Sudan. each one of them owns a rifle.......
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]You think all men are harshly bitten by their wives like all of Kenyan men, we will make them toys
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]Em kula karanga huko Bill juu yangu sababu una njaa sana Hahaha jirambe babu wewe Punguza povu
So mkuria na mkisii wakiongea wanaelewana kabisa?hivi wewe unawajua wakurya au unawasikia?...achana kabisa na watu wa jamii ya kikurya...majority of them are born warriors,boldness and braveness is in their blood.
mmasai na jeuri yake yote kwa mkurya anakunja mkia.
kutokana na ujasiri wao wa kiasili,wengi wao,baada ya uhuru wa tz,walipewa fursa ya kujiunga na tpdf(tanzania people's defence force).
utamaduni huo umekuwa ukiendelea mpaka sasa.wakurya wengi wanapenda kulitumikia jeshi na wengi wanaingia jeshini kutokana na asili yao ya kupenda vita.
jaribu kufatilia visa vya ugomvi wa kiasili kati ya wakurya na wamasai huko manyara tz,utajua nazungumzia nini.mkurya ni mtu wa vita.
"vita ni vita mura".
the cousins to kuryas for kenya are kisii.wale wa kisii wa nyamache.hata lugha zao zinafanana....mkurya wa tz na mkisii wa nyamache.