Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

We ni ngombe sijawai kuona. Kazi ni kuokota anything and everything kwa Twitter kupost hapa bila hata kukagua. Kama ungefuatilia hio piece ungenotice ilkua satire from Nation, but wewe ni bongolala you wouldn't understand
πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜… mukiambiwa ukweli munakasirika tu kondoo wewe munahasira za nn sasa ??? Wanafunzi wa udaktari 400 kutoka sudan kuja tanzania ndio kimewaumiza au??
 
We ni ngombe sijawai kuona. Kazi ni kuokota anything and everything kwa Twitter kupost hapa bila hata kukagua. Kama ungefuatilia hio piece ungenotice ilkua satire from Nation, but wewe ni bongolala you wouldn't understand
Hzo hasira zako pambana na wanasiasa wanaowachuna mpaka ngozi zenu na bado munashangilia nchi inakufa πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…
 
😁😁😁😁😁
70% salaries and 30% maendeleo

πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…