huyo mkora sio wa kutumia akili nyingi kumjibu mkuu....ni kucheza tu akili yake ndogo...niachieni mimi.[emoji23]Aisee huku hakukufai, akili yako ni ndogo sana, lakini nitakufundisha baadhi ya mambo tunayoangalia ili kujua hiyo nchi inamaendeleo kiasi gani na ubora wa maisha ukoje katika nchi husika
1) Uwezo wa wananchi kukidhi/kupata mahitaji ya msingi- hili linapimwa kwa kutumia kiwango cha wananchi wanaoshinwa kufikia uwezo huo(Population below poverty line, by 2016 Kenya 43%; Tanzania 28%)
AFADHALI SISI NI WEUSI NA TUNABAKI HIVO. NYINYI MKO WEUPE JU YA KUJI BLEACH.Mnapenda sana kuhusudu uzungu ikiwa nyie wakenya mna Sura mbaya na Nyeusi kama Mkaa.
ANZA NDUGUhuyo mkora sio wa kutumia akili nyingi kumjibu mkuu....ni kucheza tu akili yake ndogo...niachieni mimi.[emoji23]
Hivi huku ulifuata nini?, huku sio level yako hakukufai kabisa,wewe bado una mawazo ya kitoto sana, rudi kule kwenye forum ya Kiliman dads and mums ndiyo kunakufaa zaidiGO PRODUCE THE SECOND AFRCAN AMERICAN PRESIDENT OF THE USA AND MAYBE THEN WE CAN ARGUE
hahaha...you have been here since the first day this thread was created but yet you haven't showed anything new to beat us....[emoji23] [emoji23] [emoji23]welcome to the fraternity Sir...lets show these idiots that we are not on their level...and can never be
HALAFU SASA UMEISHIWA NA MANENO UKABAKI TU NA 'MKORA'?😀😀😀😀ANZA NDUGU
NINAJARIBU KUWAFUNGUA MAJO HAPA BWANA..HAMKO LEVEL YETU BADOhahaha...you have been here since the first day this thread was created but yet you haven't showed anything to new to beat us....[emoji23] [emoji23] [emoji23]
ANZA NDUGU
meanwhile[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
kama wenzio walishindwa utaweza wewe...smh.[emoji23]NINAJARIBU KUWAFUNGUA MAJO HAPA BWANA..HAMKO LEVEL YETU BADO
Asante kwa kunisaidia, ngoja niachane nae atanipotezea muda wangu, ngoja tusubiri watu wenye akili, huyu tuachane naehuyo mkora sio wa kutumia akili nyingi kumjibu mkuu....ni kucheza tu akili yake ndogo...niachieni mimi.[emoji23]
Aisee huku hakukufai, akili yako ni ndogo sana, lakini nitakufundisha baadhi ya mambo tunayoangalia ili kujua hiyo nchi inamaendeleo kiasi gani na ubora wa maisha ukoje katika nchi husika
1) Uwezo wa wananchi kukidhi/kupata mahitaji ya msingi- hili linapimwa kwa kutumia kiwango cha wananchi wanaoshinwa kufikia uwezo huo(Population below poverty line, by 2016 Kenya 43%; Tanzania 28%)
NITAWEZA MKIANZA KU ARGUE NA FACTSkama wenzio walishindwa utaweza wewe...smh.[emoji23]
dua la kuku halimpati mwewe...endeleeni kupambana na hali yenu ya ukabila...kuchukiana kwa ukabila ndio kuamka?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]MI NILIKUAMBIA HIZI SHIDA ZINAKUJA KUWAPATA SIKU ZA USONI
Do you hear urself? Joshua ur capital letters are boring, no anyone' s who is suffering from presbyopia ....IKIWA SASA NDIO MNAFIKIRIA MAMBO YA MIJI WAKATI SISI TUNAJIPANGA KUWA A FIRST WORLD COUNTRY, MTAWAHI TUPATA WAPI?
welcome to the fraternity Sir...lets show these idiots that we are not on their level...and can never be
NDUGU YANGU, PIA MAREKANI WANA HIYO SHIDA YA UKABILA NA NI WAO NDIO SUPERPOWER. SISI TUTAKOSAJE?dua la kuku halimpati mwewe...endeleeni kupambana na hali yenu ya ukabila.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
nitajie majina ya makabila ya marekani.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]PIA MAREKANI WANA HIYO SHIDA YA UKABILA
KWANI HUKO TZ HAMJUI KUSOMA CAPITAL LETTERS?Do you hear urself? Joshua ur capital letters are boring, no anyone' s who is suffering from presbyopia ....
HUKO KUNA RACES KADHAA..SI U GOOGLE BANAnitajie majina ya makabila ya marekani.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
you are not on that level of being debated with facts....just a regular jobless kenyan kid.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]NITAWEZA MKIANZA KU ARGUE NA FACTS
Your the only one who can readKWANI HUKO TZ HAMJUI KUSOMA CAPITAL LETTERS?