Jay456watt
JF-Expert Member
- Aug 23, 2016
- 10,356
- 7,994
usikasirike..😀😀😀..kulia lia haitosaidia education system ya kishamba....Hahaha eti terrible education system kisa neno aggressive Hahaha basi wa Japan, China Russia, France etc wangekuwa wangekua ni zumbukuku kabisa kisa tu Kenya wanaongea English Hahaha nyie badala ya Ubongo mna kamasi kichwani you are too low and primitive
Nimekaa nao nawafahamu wana tabia kama tatu kuucomrade,
huyo bwege awali kabisa alituletea maana hii ya neno aggressive.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
mimi kama kawaida yangu sikumchelewesha,nikaitumia tafsiri hiyo hiyo aliyotuletea kui-reflect na tabia za wakenya.
nikamjibu hivi hivi.[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
alipoona maji yamezidi unga,ndio akaja na zile porojo zake zingine kuhusu tafsiri ya neno "aggressive".
NB:
kwa hakika wakenya ni " hostile" sana na uncooperative. ndio maana wanachukiana wao kwa wao kwa sababu za tofauti za makabila yao.[emoji23]
matunda ya poor education system...aibu tupucomrade,
huyo bwege awali kabisa alituletea maana hii ya neno aggressive.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
mimi kama kawaida yangu sikumchelewesha,nikaitumia tafsiri hiyo hiyo aliyotuletea kui-reflect na tabia za wakenya.
nikamjibu hivi hivi.[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
alipoona maji yamezidi unga,ndio akaja na zile porojo zake zingine kuhusu tafsiri ya neno "aggressive".
NB:
kwa hakika wakenya ni " hostile" sana na uncooperative. ndio maana wanachukiana wao kwa wao kwa sababu za tofauti za makabila yao.[emoji23]
Hahaha eti terrible education system kisa neno aggressive Hahaha basi wa Japan, China Russia, France etc wangekuwa wangekua ni zumbukuku kabisa kisa tu Kenya wanaongea English Hahaha nyie badala ya Ubongo mna kamasi kichwani you are too low and primitive
Hahaha nimlilie nani wakati mnafurahisha namna mlivyo washamba?usikasirike..😀😀😀..kulia lia haitosaidia education system ya kishamba....
unaleta picha za watu walio vaa chupi za ngozi eti huo ndio ufaham wako wa neno aggressivenajiaibisha kivipi "msee"?...kwani tafsiri ya neno aggressive hapa chini iliandikwa na nani kama si wewe mwenyewe?.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
nimebaini kwamba ulipogundua ni namna gani tafsiri ya neno aggressive uliyotuletea awali ilivyotumika kuwatafsiri vibaya wakenya,ukaamua kwenda kutuletea tafsiri nyingine toka kwenye search bar ya google search..smh....wakenya mpo "hostile" sana.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nimekaa nao nawafahamu wana tabia kama tatu kuu
Washamba sana (kuongea na mzungu ni prestige kwao)
Wabinafsi (ndio ukabila unatokea hapo)
Wanajifanya wajuaji lakini ni wajinga kupita maelezo
sawa nyinyi hamnyamazi.mkenya hawezi nyamaza
matunda ya poor education system...aibu tupu
mshamba hajui maana ya neno aggressive?? anatuletea picha za watu waliovaa chupi eti ndio ufaham wake wa neno hilo...whos the mshamba now??Hahaha nimlilie nani wakati mnafurahisha namna mlivyo washamba?
poleni sana msee wa hostile...punguza hasira...sio vita hii ni online conversation tu....[emoji23] [emoji23]matunda ya poor education system...aibu tupu
asante kwa kufanya reserach kwanza kwa hili...sawa nyinyi hamnyamazi.
tafiti za kisayansi zinaonyesha,mtu au jamii ambayo hainyamazi,au jamii ambayo mda wote hupenda kuandamana mabarabarani kudai haki,mara jamii hiyo watu wake wengi huwa na matatizo ya kiakili au kisaikolojia.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
sawa nyinyi hamnyamazi.
tafiti za kisayansi zinaonyesha,mtu au jamii ambayo hainyamazi,au jamii ambayo mda wote hupenda kuandamana mabarabarani kudai haki,mara jamii hiyo watu wake wengi huwa na matatizo ya kiakili au kisaikolojia.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Angalau kwenye avatar mmeanza kuweka African Icons which probably you learn from Tanzania, those freedom fighters of Africa were only recognized by Tanzania and Tanzania empowered many pan Africanists and nationalists wakati nyie mkiwa vibaraka wa wazungu.hahaha you are hiding behind the keyboard insulting Kenyans. ..hii East Africa ni sisi tumeshikilia kila kitu both positive and negative and that's just it.matusi haijiandiki usoni. ...
next salvo please LDC dwellers
ila pole kwa aibu..poleni sana malsee wa hostile...punguza hasira...sio vita hii ni online conversation tu....[emoji23] [emoji23]
hasiraAngalau kwenye avatar mmeanza kuweka African Icons which probably you learn from Tanzania, those freedom fighters of Africa were only recognized by Tanzania and Tanzania empowered many pan Africanists and nationalists wakati nyie mkiwa vibaraka wa wazungu.
Kenya was licking whites asses from the scratch that's is why you are worshipping then till forever you are their permanent slaves and they own all of your posh and fertile land
mi nakwambia hawa jamaa chenye waufunzwa sijui ni nini!he should redeem his brain first......hello redeemer scum bag
unaleta picha za watu walio vaa chupi za ngozi eti huo ndio ufaham wako wa neno aggressiveakili funyu nilidhani wewe ndio baba wa research...yaani ulishindwa kutafta maana na kuelewa neno kabla ya kujiabisha hapa...