Pole mkuu.. uko sahihi nyumba ni choo. Ila abood wanakera sana halafu wana charge kama Luxuary kumbe ujinga tu.Kwa kweli wajitafakari.
Mimi nikikuta nyumba nzuri kitu cha kwanza huwa ninaangalia vyoo na bafu zikoje nikikuta kuchafu hapo hapo thamani yake inapotea na uzuri wote unaisha.
Alianza anatoa mabasi 2 ila sasa hivi ni 1 asipokuwa makini hata hilo moja litasitisha safari ya huko.
Mimi nilinunua mishikaki pale aisee ilikuwa na chumvi hadi tumbo nilihisi kujaa gesi mpaka nimefika home niko taabani. [emoji2955][emoji2955][emoji2955]
Hizo picha mbona kama zimepigwa na simu, umepiga mwenyewe?
Hata Mathare ipo Nairobi pia au unafikiri hatujui?😂
Hiki ni kichekesho tu kwa Tz mkuu, tupo mbali sana, japo mmejaribu but bado kazi ya kijuakali hii, kama mnaamua kufanya kitu basi fanyeni na sio mnafanya kijuakali juakali kama hivi, ni wachina wanajenga lkn jua kali type kama kawaida yenu.Thwake dam, one of the 8 dams currently under construction in Kenya for irrigation and domestic water purpose. The dam will provide water to over 1.3m people around semi arid areas of ukambani and also provide water to konza cityView attachment 2567393View attachment 2567394View attachment 2567395View attachment 2567396View attachment 2567397View attachment 2567398View attachment 2567399View attachment 2567400View attachment 2567401
Jamen.. kuna mchina tunaongea nae kupitia wechat.. ni mechanical engineer tulisoma nae zaman US.. anataka kuijua Tanzania.. mwenye video links za youtube naomba anitumia humu au inbox nimtumieView attachment 2567517
Ahsante mkuu [emoji120][emoji120][emoji120]Pole mkuu.. uko sahihi nyumba ni choo. Ila abood wanakera sana halafu wana charge kama Luxuary kumbe ujinga tu.
Kabisa chiefHapa Mama pia angeongea kitu kwa hawa madogo kwenye vitasa wanatuwakilisha vizuri sana.
Akiwapa motisha tutaibua vijana wengi na kuzidi kuitangaza nchi kimataifa. Tuna vipaji vingi vipo mtaani shida kubwa wanakosa mtu wa kuwabeba.
Kwa mfano akisema kila bondia atakayeshinda mkanda wa kimataifa anapewa 20m,aisee vitasa vitapigwa na watu watapigika.
Mama hata wapiga masumbwi ni wanao pia kama wa footballer.
Siwaachi nyuma kuwapaongeza Azam Media kwa kuutangaza huu mchezo hongereni sana.[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji120][emoji120]
Hawa kunyaland usingewataja kwenye maelezo yako. Wachawi sana hawaJamen.. kuna mchina tunaongea nae kupitia wechat.. ni mechanical engineer tulisoma nae zaman US.. anataka kuijua Tanzania.. mwenye video links za youtube naomba anitumia humu au inbox nimtumieView attachment 2567517
Updates
At least leo nimekuwa mzalendo kuutangaza nchi 😀
View attachment 2567532View attachment 2567533
🤣🤣Nasikia teagas leo amevamia shamba la Kenyata na kuiba miti na Kondoo.😀
Hata mimi nimemuona Teargas anakatiza mitini huku kabeba kondoo mgongoni😂Nasikia teagas leo amevamia shamba la Kenyata na kuiba miti na Kondoo.😀