Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

is that all you got??? nimengoja uniletee kitu kikubwa mpaka mwenyewe ni nyamaze... kumbe ni hivi vitu vya kawaida mno
vya kawaida kwako labda maana zanzibar umeiogopaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ sijui kwanini zanzibar unaiogopa
 
Wereva man, Naongea na wazungu daily na wananielewa sembuse wewe Zombie la Kibera. Stupid whore.
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] yala uwiiii[emoji125] [emoji125] umenikosha aisee
 
bro try to be serious plz unanionesha nini hiiiπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ kama huwez kua serious bora tuacheπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
we uko serious ama ni ujinga na utoto wa kunitolea ulimi na emojis???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…