Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

The primary school school I am referring to in this case was founded in 1987. Was Kenya still a colony in 1987?View attachment 2548033
Hvi ww kiswahili ni kigumu au?? Ashakwambia shule nyingi zimejengwa na wazungu waliikua wakitawala na mukaIkuta hzo shule so zenu mulizojenga ziko wapi toka mumepata uhuru?? Anaomba kuona shule za public mulizojenga kwa pesa zenu nyinyi wanuka njaa😆😆😆😆😆
 
Kwamba sisi hatujui ma slums ya Kenya au? Kwamba unadhani upo nairaland au sio, kwamba hatujui makazi yenu over 90% ya wakundustan wa kawaida [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Huyo mwehu achana naye. Post tu ukiona anabisha vitu za ujinga ujinga jua sindano imemuingia - Yani ameona amepigwa so anaanzisha vijisababu. Post zile shule kubwa na umuandikie mwaka wa uanzilishi ndio aumie kabisa. Akwende akaskie vibaya hukooo🤣🤣🤣
 
Ni wapi "data" ya huyo kilaza mwenzako imetaja make Ama origin ya gari? [emoji23][emoji23][emoji23]
Kwamba wewe pia unaamini Tanzania kuna magari kuzidi USA na Japan, nchi ambazo zinatengeneza magari? [emoji23][emoji23][emoji23]
Huna akili wewe, hizi ni nchi zinazonunua gari nyingi za Japan by numbers, US na UK zipo chini kwasabu hawatumii sn hizo gari, asilimia kubwa ya gari zetu Africa zinatoka Japan na ndio maana ukitumia evidence hii ni dhahiri kwamba Tz kuna magari mengi kuliko shit hole yenu mnayoiita nchi.
 
Wakuu hii brt phase 2 aisee nayo itakuja kuchange kabisa taswira ya mji,
Mwanzo niliiona mbaya ila kadri inavyoelekea kuishia ndipo inapozidi kutake good shape,nilipita chang'ombe flyover mataa ya kuelekea karume naona wamechimba ili njia ya SGR ya mizigo ipite chini kisha gari ziendelee kupita juu kama kawaida,nikioita kwa utulivu nitapiga picha
 
Naanza kupata mashaka kama serikali ya Kenya huwa inajenga shule mana 100% ya shule zote wanazoonesha ni za mkoloni, kama Kenya isingetawaliwa wallahi hii nchi ingekuwa ya mazombie kweli kweli, hawajengi chochote kwa pesa yao, kila kitu wanajengewa mpk leo, chakula cha msaada na bado serikali inakusanya kodi, lkn mazombie ya kikenya humu yanashangilia tu.
 
Kaonyesha hii[emoji1787][emoji1787]
Kashajikanyaga
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…