Matatizo yenu huwa hamuyakubali hadi ombaomba wenu munawakataa.. wenyew mnapenda sifa tu[emoji28]Since TZ 'is now financially stable', can they come for their beggars who are in every corner of our streets. They make tourist visiting our country think Kenya is a begging nation
Take action wapo kwenu acheni kutafuta kikiSince TZ 'is now financially stable', can they come for their beggars who are in every corner of our streets. They make tourist visiting our country think Kenya is a begging nation
Deport them.Since TZ 'is now financially stable', can they come for their beggars who are in every corner of our streets. They make tourist visiting our country think Kenya is a begging nation
Aliekwambia ni beggers from tanzania ni nani?? Na mbona hamuwarudishi kwao kama ni watanzania kweli?? Au unafkiri dunia hii mutadanganya nini? Sio nyie mulikua mukiipaka mavi tanzania kila kibaya kikaonekana cha tanzania sio nyinyi haya leo yakwap??π€£π€£π€£π€£Since TZ 'is now financially stable', can they come for their beggars who are in every corner of our streets. They make tourist visiting our country think Kenya is a begging nation
Alaf bandits wanawatoa uharo π€£π€£π€£
Na hili hufanya hvi kwa lengo la kuichafua tanzania kimataifa ilo wao wasionekane kama wanapika statistics za umaskini sasa we jiulize ushawah sikia wanarudishwa kwaoMatatizo yenu huwa hamuyakubali hadi ombaomba wenu munawakataa.. wenyew mnapenda sifa tu[emoji28]
Ombaomba gani ana nauli ya kuja Nairobi?
Naona umeanza kujibu kinyonge sanaSince TZ 'is now financially stable', can they come for their beggars who are in every corner of our streets. They make tourist visiting our country think Kenya is a begging nation
Mkopo wanaweza kuupata lakini ukaishia mifukoni mwa wanasiasa wao, shida itabaki kwa wananchi. Hii inchi janga kweli kweli [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Waziri wao anasema dollar shortage is out of control Sasa hii si ni balaa? Wakicheza vibaya pesa Yao itaporomoka na njia pekee ya haraka ni kupigia magoti imf nk Ili wapate mkopo wa emergency [emoji1787][emoji1787]
Tatizo la hawa hawaaminiki hata kidogo wanaweza kuingia makubaliano na Tanzania ila siku itokee waone fursa kwingine wanahepa haraka sana as if hakukuwa na makubaliano ya awali. Wacha wakule jeuri wametufitinisha sana.[emoji2955][emoji2955][emoji2955][emoji2955]Uchumi sio bia kwamba unakunywa harafu inaenda kutokea kuwa mkojo..
Moja ya mambo yaliyomcost Ruto ni kuanza kufanya mageuzi ya haraka haraka kwenye uchumi,kitu wafanyabiashara Huwa wako sensitive nacho ni sera zisizotabirika wakitilia shaka kidogo tuu umekwenda na maji..
Pili kesi ya Chakula Ina wamala sana,kila.siku nawashauri humu waje Tanzania qaingie makubaliano ya mda mrefu na Serikali yetu Ili wawe na guarantee quantity ya Chakula Cha bei nafuu kwetu Sasa wao wanaona kama tutafaidi Sasa ngoja wanyolewe kwanza ndio akili zitakuja..
Mwisho mfumo ubebari sio wa kuuamini Moja kwa.moja kwenye management ya Uchumi,hamjifunzi Kuporomoka Kwa mabenki na soko la nyumba kule Marekani?
Sasa hapo.kinachofuata ni kuanguka Kwa shilingi ya Kenya
Hakuna mtanzania aliepo Kenya barabarani, watoto wetu mliokua mkiwafanyia human trafficking tulishawarudisha wote TanzaniaSince TZ 'is now financially stable', can they come for their beggars who are in every corner of our streets. They make tourist visiting our country think Kenya is a begging nation
Ninyi kwenye show-off tu na PR hamjambo ni PR inawafanya watu waamini Kenya ipo levels za SA mpo kama Rwanda lakini kwa ground sasa
walisemaga kilimo ni kazi ya kijima wao huko walishatoka wapo kwenye services economy kwahiyo sisi tulime tu wao na pesa zao watakuja kununua ππππ sijui service economy imekwamia wapi? ππππIla njaa ni mwanaukome kaaah π€£π€£π€£
Njaa gani hii inakunja kona kama ndoige
Wale mlioanzisha shule hua mnasession za kupanda miti,kukata vichaka na kulima uwanja nk...alafu kuna wale wanakuja tu kumwagilia maua na kuingia darasani...Someni "comments" za wakenya hapo chini, wanaukubali mziki wa Tanzania
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Kama makamu wa rais anaiba 1.5b kwa ajili ya kumfungulia ofisi mke wake na kumnunulia gari unategemea nini π€£π€£π€£walisemaga kilimo ni kazi ya kijima wao huko walishatoka wapo kwenye services economy kwahiyo sisi tulime tu wao na pesa zao watakuja kununua ππππ sijui service economy imekwamia wapi? ππππ
Nimeipenda hii comment jamaa alivomjibu vzr sana kwamba ile mentality ya kwamba tanzania ni ile ya 90s waisahau π€£π€£π€£Someni "comments" za wakenya hapo chini, wanaukubali mziki wa Tanzania
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app