Yeah good point nimesahau Human CapitalTuwekeze zaidi kwenye human capital, vijana wapate elimu nzuri + izo rasilimali Mungu alitupa bure tunaweza kuna pazuri zaidi ya leo
Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
Naam kk naona uko deep kujua nn kinaendelea kwa ground iyo ni spirit safiYeah good point nimesahau Human Capital
Lakini inafanyiwa kazi si umeskia kuhusu project ya HEET itayotumia 425mil usd
1.Ku expand ans Build new Unis, lecture halls na ku traim walimu
Pia kuna kufumua mfumo wa elimu
Wanaona uvivu hata kuchangia humu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ila maisha yanaenda mbio sana,
Miaka kadhaa ya nyuma nakumbuka wakunya walitusumbua sana na nyuzi za suburbs humu, now the gap has been successful closed and surpassed ,
Just in less than a decade [emoji3][emoji3][emoji3]
Mdhamini mpya wa Yanga, huyu hapa anaidhamini Manchester united pia.Utasema team za ufaransa kumbe [emoji1241][emoji1241][emoji1241]
View attachment 2500660View attachment 2500661View attachment 2500662
Mdhamini mpya wa Yanga, huyu hapa anaidhamini Manchester united piano.View attachment 2500670
Kila nikijaribu ktype nashindwa, anyway tutajua Mbele ya safarHaikuwapo halafu ikawa kama ya Kundustan? Usukumagang bana...!