The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
Msikilizeni huyu kajizima data anajifanya hawajui wafalme wa umaskini na nchi omba omba ya dunia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]The fact kenya na mashida zetu zote hatuendi kuomba omba kwenye nchi za wenyewe kama nyinyi ni evidence enough.. utakuwaje umejitosheleza lakini unapitia shida nyingi kuenda kuomba omba?
Raia wa Kenya ni maskini kuliko wa Burundi, Watz sio wazururaji usiwasingizie.Ethiopia, Tanzania, Congo, Burundi na Zimbabwe ndo nchi ambazo wananchi wao ni hohehahe hadi kuenda kuomba omba
Kwani uongo.Tusemeje kuhusu nyie wabongo mnaoshinda humu mkisema jinsi Tanzania ni nchi tajiri kwa eneo?
[emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji1787]Bajeti ya Kenya ni kama bajeti ya harusi za Kibongo, unakuta wanakamati wanaweka bajeti ya harusi ya 30M alafu mwisho wa siku wanakusanya 9M alafu wanaanza kusmash luxuries, utasikia jamani hapa cha msingi bora kijana wetu aoe……[emoji23][emoji23]
Kwahiyo kumbe hiyo hapo juu ndio train yenu? 🤔😅 kwani Budaa we uko Kenya sehemu gani? Usikute hata hujui train ni nini?…….😂😂Tanzania nimeishi, ni ile ile tu, kazi yenu upigaji kwenye huo umaskini unapiga na kuacha watu mifupa
Nakushauri endelea kushikilia hapa hapa kuhusu GDP ya mchongo, huna jipya la kujilinganisha na Tz.Unga ni chakula, na kwa kainchi kadogo ambako zaidi ya nusu yake ni kame tupu na kanakumbwa na kiangazi hata kwenye maeneo machache yenye rotuba, unga lazima uwe mojawapo wa agenda. Jiongeze kidogo ushirikishe ubongo utaelewa.
Hata hivyo licha ya changamoto zote hizi, bado tunawazidi kiuchumi mara mbili.
Ndio shida ya ukosefu wa chakula unakufanya ushindwe kushirikisha ubongo, anakuambia juu ni treni ya SGR Kenya, tangu lini SGR Kenya ikawa na treni nzuri, alafu chini ni treni ya SGR Tanzania, tangu lini SGR Tanzania ikawa ya diesel [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hiyo hapo juu ni train ya sgr na hiyo hapo chini ni train ya MGR mbona unachanganya maandazi na vitumbua?
Kwahiyo SGR Kenya mshai electrify alafu sisi yetu tumeondoa electrification [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Tanzania nimeishi, ni ile ile tu, kazi yenu upigaji kwenye huo umaskini unapiga na kuacha watu mifupa
Nakushauri endelea ku cherry pick picha za mitandaoni hivyo hivyo ila ukipiga mwenyewe kitu kinakaa hivi [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ugua pole View attachment 2491225View attachment 2491226View attachment 2491227View attachment 2491228View attachment 2491229View attachment 2491230View attachment 2491231View attachment 2491232View attachment 2491233View attachment 2491234View attachment 2491235View attachment 2491236View attachment 2491237View attachment 2491238View attachment 2491239View attachment 2491240View attachment 2491241View attachment 2491242
Haijafika 2× Jaribu kuongea mambo halisiUnga ni chakula, na kwa kainchi kadogo ambako zaidi ya nusu yake ni kame tupu na kanakumbwa na kiangazi hata kwenye maeneo machache yenye rotuba, unga lazima uwe mojawapo wa agenda. Jiongeze kidogo ushirikishe ubongo utaelewa.
Hata hivyo licha ya changamoto zote hizi, bado tunawazidi kiuchumi mara mbili.
Huku ndio kutatutoa bila mizengweNi sahihi kilimo ndio dira ya taifa na penyewe tupo vizuri, kilimo cha kisasa kimeongezeka (Mechanized agriculture) lakini pia value addition kwa mazao tunayopata inakuja juu sana, banks kubwa zote Tanzania zina mikopo maalumu kwaajili ya agribusiness projects yenye riba ndogo kuliko mikopo yote na ni ya muda mrefu!
Kwahiyo kumbe hiyo hapo juu ndio train yenu? 🤔😅 kwani Budaa we uko Kenya sehemu gani? Usikute hata hujui train ni nini?…….😂😂
Gap linapingua haliongezekiKatofauti ka kuifanya iwe mara mbili ni negligible.... na kumbuka pengo linaongezeka badala ya kupungua.
[emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji1787]
Yaani Wakenya ndio wakutuambia sisi kuhusu ufisadi? We jamaa kilaza kweli, kwanza sidhani hata kama kweli we ni Mkenya, Mkenya halisi angekuwa na aibu hata ya kuongea nonsense kama hizi.Mlipigwa sana, tatizo lenu watu wa ujamaa huwa hamhoji chochote mpo mpo tu mliwe...
Sasa maeneo haya mawili unawezalinganisha na zile uswazi zenu?Nakushauri endelea ku cherry pick picha za mitandaoni hivyo hivyo ila ukipiga mwenyewe kitu kinakaa hivi [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2491253View attachment 2491254View attachment 2491255View attachment 2491256View attachment 2491257View attachment 2491258View attachment 2491260View attachment 2491262View attachment 2491263View attachment 2491264